ตารางถ่ายแบบเรียงตามเวลา

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 16 พฤศจิกายน 2561

บอลสดคู่ระหว่าง สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น VS Quarterfinals 1-2 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 19:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Quarterfinals 1-2
บอลสดคู่ระหว่าง โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ VS รอบฝึกซ้อม 2 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 19:05

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบฝึกซ้อม 2
บอลสดคู่ระหว่าง ลาว VS เมียนมา วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 19:30

ลาว - เมียนมา
บอลสดคู่ระหว่าง เวียดนาม VS มาเลเซีย วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 19:30

เวียดนาม - มาเลเซีย
บอลสดคู่ระหว่าง ปาเลสไตน์ VS ปากีสถาน วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

ปาเลสไตน์ - ปากีสถาน
บอลสดคู่ระหว่าง ยูเครน U21 VS จอร์เจีย U21 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

ยูเครน U21 - จอร์เจีย U21
บอลสดคู่ระหว่าง ดุ๊ยส์บวร์ก VS ออสนาบรุ๊ค วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

ดุ๊ยส์บวร์ก - ออสนาบรุ๊ค
บอลสดคู่ระหว่าง เวียเนอร์ นอยสตัดท์ VS โวล์ฟสแบร์เกอร์ วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

เวียเนอร์ นอยสตัดท์ - โวล์ฟสแบร์เกอร์
บอลสดคู่ระหว่าง สตวร์ม กราซ VS รีด วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

สตวร์ม กราซ - รีด
บอลสดคู่ระหว่าง อัล ไซลิย่า VS อัล ซาดด์ วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

อัล ไซลิย่า - อัล ซาดด์

ศุกร์ 21:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

ศุกร์ 21:00

พ็อดเบรโซว่า - สปาตัค เทอร์นาวา

ศุกร์ 21:00

เวเฮ่น - วอร์มาเทีย วอร์มส์

ศุกร์ 21:25

ยูเออี - โบลิเวีย

ศุกร์ 21:30

1860 มิวนิค - อิงโกลสตัดท์

ศุกร์ 22:00

ซาอุดีอาระเบีย - เยเมน

ศุกร์ 22:00

เอ็มทีเค บูดาเปสต์ - กีร์มอต

ศุกร์ 22:10

อัล รายยาน - อัล ชาฮานียา

ศุกร์ 22:10

อัล คอร์ - อัล อาห์ลี โดฮา

ศุกร์ 23:00

อียิปต์ - ตูนิเซีย

ศุกร์ 23:00

ดุ๊คล่า ปราก - เทปลิเซ่

ศุกร์ 23:00

กรีซ U21 - ออสเตรีย U21

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 17 พฤศจิกายน 2561

เสาร์ 00:00

ญี่ปุ่น U17 - แอฟริกาใต้ U17

เสาร์ 00:00

โปแลนด์ U21 - โปรตุเกส U21

เสาร์ 00:00

ไอซี โครอิค - ปารีส

เสาร์ 00:00

วาล็องเซียนส์ - ดันแกร์ก

เสาร์ 00:00

ล็อทเท - ดอร์ทมุนด์

เสาร์ 00:00

อีเอส เซทีฟ - ฮุสเซียน เดย์

เสาร์ 00:30

สลาเวีย ปราก - ชรูดิม

เสาร์ 02:00

โมร็อกโก - แคเมอรูน

เสาร์ 02:00

เยอรมัน U21 - เนเธอร์แลนด์ U21

เสาร์ 02:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Quarterfinals 3

เสาร์ 02:30

โอเอช ลูเว่น - แซงต์-กิลลอยเซ่

เสาร์ 02:45

ไซปรัส - บัลแกเรีย

เสาร์ 02:45

เนเธอร์แลนด์ - ฝรั่งเศส

เสาร์ 02:45

เวลส์ - เดนมาร์ก

เสาร์ 02:45

สโลวาเกีย - ยูเครน

เสาร์ 02:45

สโลวีเนีย - นอร์เวย์

เสาร์ 02:45

ลิกเตนสไตน์ - มาซิโดเนีย

เสาร์ 02:45

ยิบรอลตาร์ - อาร์มีเนีย

เสาร์ 02:45

ควีนส์พาร์ก - คอนนาห์ คิวเอ็น

เสาร์ 03:00

เม็กซิโก U17 - บราซิล U17

เสาร์ 03:00

บราซิล - อุรุกวัย

เสาร์ 03:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

เสาร์ 03:00

ลาส ปัลมาส - กรานาด้า

เสาร์ 03:00

ซีเอ ลูกาโน่ - เดปอร์ติโว มูนิซ

เสาร์ 05:00

อุรุกวัย U17 - นิวซีแลนด์ U17

เสาร์ 05:15

เม็กซิโก U20 - ซัลวาดอร์ U20

เสาร์ 05:30

อัต.โกเอียเนียนเช่ - เซา เบนโต้

เสาร์ 06:30

ลอนดริน่า - ซีอาร์บี

เสาร์ 07:00

อาร์เจนตินา - เม็กซิโก

เสาร์ 07:00

ยูท่าห์ แจ๊ส - ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส

เสาร์ 07:15

ชิลี - คอสตาริกา

เสาร์ 07:30

สหรัฐอเมริกา U20 - คอสตาริกา U20

เสาร์ 09:00

ฮอนดูรัส - ปานามา

เสาร์ 09:30

ชิคาโก บูลส์ - มิลวอคกี้ บักส์

เสาร์ 11:00

แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น - Semifinals

เสาร์ 12:00

มาจิดะ เซลเวีย - โตเกียว เวอร์ดี้

เสาร์ 12:15

มวยไทย - ศึกจ้าวมวยไทย

เสาร์ 14:00

มวยไทย - ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์

เสาร์ 14:55

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบฝึกซ้อม 3

เสาร์ 15:50

ออสเตรเลีย - เกาหลีใต้

เสาร์ 16:00

มวยไทย - ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ

เสาร์ 18:00

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบควอลิฟาย

เสาร์ 18:25

มวยไทย - ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์

เสาร์ 18:30

ไทย - อินโดนีเซีย

เสาร์ 19:00

ฟลีตวู้ด - วอลซอลล์

เสาร์ 19:00

ราโย่ บาเยกาโน - เรอัล โซเซียดาด

เสาร์ 19:00

ติมอร์เลสเต - ฟิลิปปินส์

เสาร์ 19:30

เบรนทรี ทาวน์ - โซลิฮัลล์ มัวร์ส

เสาร์ 20:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Semifinals 1

เสาร์ 20:00

แอฟริกาใต้ - ไนจีเรีย

เสาร์ 20:30

ลีลล์ - บอร์กโดซ์

เสาร์ 21:00

เซอร์เบีย - มอนเตเนโกร

เสาร์ 21:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Semifinals # 1

เสาร์ 21:45

บริสตอล ซิตี้ (หญิง) - ลิเวอร์พูล (หญิง)

เสาร์ 22:00

ลูตัน - พลีมัธ

เสาร์ 22:00

อัลบาเซเต้ - เรอัล เบติส

เสาร์ 22:00

มาลาก้า - กิมนาสติก

เสาร์ 22:00

มวยไทย - ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship

เสาร์ 22:00

บริสตอล ซิตี้ - ลิเวอร์พูล

เสาร์ 22:30

กานา - แอลจีเรีย

เสาร์ 23:25

มวยไทย - ศึกลุมพินีเกริกไกร

ตารางถ่ายแบบเรียงตามลีก

ยูฟ่า เนชั่นส์ ลีก

เสาร์ 02:45

ไซปรัส - บัลแกเรีย

เสาร์ 02:45

เนเธอร์แลนด์ - ฝรั่งเศส

เสาร์ 02:45

เวลส์ - เดนมาร์ก

เสาร์ 02:45

สโลวาเกีย - ยูเครน

เสาร์ 02:45

สโลวีเนีย - นอร์เวย์

เสาร์ 02:45

ลิกเตนสไตน์ - มาซิโดเนีย

เสาร์ 02:45

ยิบรอลตาร์ - อาร์มีเนีย

แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ

ศุกร์ 23:00

อียิปต์ - ตูนิเซีย

เสาร์ 02:00

โมร็อกโก - แคเมอรูน

ยู-20 ชิงแชมป์คอนคาเคฟ

เสาร์ 05:15

เม็กซิโก U20 - ซัลวาดอร์ U20

เฟร้นช์ ลีก คัพ ฝรั่งเศส

เสาร์ 00:00

ไอซี โครอิค - ปารีส

เสาร์ 00:00

วาล็องเซียนส์ - ดันแกร์ก

ลีกา เซกุนด้า สเปน

เสาร์ 03:00

ลาส ปัลมาส - กรานาด้า

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

เสาร์ 02:30

โอเอช ลูเว่น - แซงต์-กิลลอยเซ่

ชาลเลนจ์ คัพ สกอตแลนด์

เสาร์ 02:45

ควีนส์พาร์ก - คอนนาห์ คิวเอ็น

ซีรีส์ บี บราซิล

เสาร์ 05:30

อัต.โกเอียเนียนเช่ - เซา เบนโต้

กระชับมิตร ทีมชาติ

บอลสดคู่ระหว่าง ปาเลสไตน์ VS ปากีสถาน วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

ปาเลสไตน์ - ปากีสถาน
บอลสดคู่ระหว่าง ยูเครน U21 VS จอร์เจีย U21 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

ยูเครน U21 - จอร์เจีย U21

ศุกร์ 21:25

ยูเออี - โบลิเวีย

ศุกร์ 22:00

ซาอุดีอาระเบีย - เยเมน

พรีเมร่าดี เมโทรโพลิทาน่า อาร์เจนติน่า

เสาร์ 03:00

ซีเอ ลูกาโน่ - เดปอร์ติโว มูนิซ

ยู-17 หญิง ชิงแชมป์โลก

เสาร์ 00:00

ญี่ปุ่น U17 - แอฟริกาใต้ U17

เสาร์ 03:00

เม็กซิโก U17 - บราซิล U17

เสาร์ 05:00

อุรุกวัย U17 - นิวซีแลนด์ U17

ยูฟ่า U21 ชิงแชมป์ยุโรป

ศุกร์ 23:00

กรีซ U21 - ออสเตรีย U21

เสาร์ 00:00

โปแลนด์ U21 - โปรตุเกส U21

ลีกวัน แอลจีเรีย

เสาร์ 00:00

อีเอส เซทีฟ - ฮุสเซียน เดย์

สตาร์สคัพ กาตาร์

บอลสดคู่ระหว่าง อัล ไซลิย่า VS อัล ซาดด์ วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

อัล ไซลิย่า - อัล ซาดด์

ศุกร์ 22:10

อัล รายยาน - อัล ชาฮานียา

ศุกร์ 22:10

อัล คอร์ - อัล อาห์ลี โดฮา

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น

บอลสดคู่ระหว่าง สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น VS Quarterfinals 1-2 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 19:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Quarterfinals 1-2

เสาร์ 02:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Quarterfinals 3

สโลวาเกีย คัพ

ศุกร์ 21:00

พ็อดเบรโซว่า - สปาตัค เทอร์นาวา

เช็ก คัพ

ศุกร์ 23:00

ดุ๊คล่า ปราก - เทปลิเซ่

เสาร์ 00:30

สลาเวีย ปราก - ชรูดิม

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน

ศุกร์ 21:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

เสาร์ 03:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ

บอลสดคู่ระหว่าง ลาว VS เมียนมา วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 19:30

ลาว - เมียนมา
บอลสดคู่ระหว่าง เวียดนาม VS มาเลเซีย วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 19:30

เวียดนาม - มาเลเซีย

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์

บอลสดคู่ระหว่าง โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ VS รอบฝึกซ้อม 2 วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 19:05

โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ - รอบฝึกซ้อม 2

กระชับมิตร

บอลสดคู่ระหว่าง ดุ๊ยส์บวร์ก VS ออสนาบรุ๊ค วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

ดุ๊ยส์บวร์ก - ออสนาบรุ๊ค
บอลสดคู่ระหว่าง เวียเนอร์ นอยสตัดท์ VS โวล์ฟสแบร์เกอร์ วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

เวียเนอร์ นอยสตัดท์ - โวล์ฟสแบร์เกอร์
บอลสดคู่ระหว่าง สตวร์ม กราซ VS รีด วันศุกร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

ศุกร์ 20:00

สตวร์ม กราซ - รีด

ศุกร์ 21:00

เวเฮ่น - วอร์มาเทีย วอร์มส์

ศุกร์ 21:30

1860 มิวนิค - อิงโกลสตัดท์

ศุกร์ 22:00

เอ็มทีเค บูดาเปสต์ - กีร์มอต

เสาร์ 00:00

ล็อทเท - ดอร์ทมุนด์

เสาร์ 02:00

เยอรมัน U21 - เนเธอร์แลนด์ U21

เสาร์ 03:00

บราซิล - อุรุกวัย