ตารางถ่าย 26 มีนาคม 2562
ตุรกี(U17)
ตุรกี(U17)
LIVE
โรมาเนีย(U17)
โรมาเนีย(U17)
EURO U17
เกาหลีใต้
เกาหลีใต้
LIVE
โคลัมเบีย
โคลัมเบีย
กระชับมิตรทีมชาติ
สโลวีเนีย(U17)
สโลวีเนีย(U17)
LIVE
เยอรมัน(U17)
เยอรมัน(U17)
EURO U17
เบลารุส(U17)
เบลารุส(U17)
LIVE
ไอซ์แลนด์(U17)
ไอซ์แลนด์(U17)
EURO U17
ออสเตรีย(U17)
ออสเตรีย(U17)
LIVE
อิตาลี(U17)
อิตาลี(U17)
EURO U17
สวีเดน(U17)
สวีเดน(U17)
LIVE
ฝรั่งเศส(U17)
ฝรั่งเศส(U17)
EURO U17
เซปาฮัน
เซปาฮัน
LIVE
ซบ อฮัน
ซบ อฮัน
อิหร่าน พรีเมียร์ลีก
ลัตเวีย(U21)
ลัตเวีย(U21)
LIVE
ยูเครน(U21)
ยูเครน(U21)
กระชับมิตรทีมชาติ
อุซเบกิสถาน(U23)
อุซเบกิสถาน(U23)
LIVE
ทาจิกิสถาน(U23)
ทาจิกิสถาน(U23)
AFC U-23 Championship
มาเลเซีย(U23)
มาเลเซีย(U23)
19:45
จีน(U23)
จีน(U23)
AFC U-23 Championship
โครเอเชีย(U19)
โครเอเชีย(U19)
20:00
นอร์เวย์(U19)
นอร์เวย์(U19)
EURO U19
กัมพูชา(U23)
กัมพูชา(U23)
20:00
ไชนีส ไทเป(U23)
ไชนีส ไทเป(U23)
AFC U-23 Championship
เวียดนาม
เวียดนาม
20:00
ไทย
ไทย
2020 AFC U23 Championship - Qualification
เคนยา(U23)
เคนยา(U23)
20:00
ซูดานใต้(U23)
ซูดานใต้(U23)
African Youth Championship
บังคลาเทศ(U23)
บังคลาเทศ(U23)
20:00
ศรีลังกา(U23)
ศรีลังกา(U23)
AFC U-23 Championship
ซิมบับเว(U23)
ซิมบับเว(U23)
20:00
โมซัมบิก(U23)
โมซัมบิก(U23)
African Youth Championship
ฮังการี(U19)
ฮังการี(U19)
20:00
เยอรมัน(U19)
เยอรมัน(U19)
EURO U19
เซปาฮัน
เซปาฮัน
20:30
ซบ อฮัน
ซบ อฮัน
อิหร่าน พรีเมียร์ลีก
รัสเซีย(U19)
รัสเซีย(U19)
21:00
ไอร์แลนด์(U19)
ไอร์แลนด์(U19)
EURO U19
โคโซโว(U21)
โคโซโว(U21)
21:00
มอลตา(U21)
มอลตา(U21)
กระชับมิตรทีมชาติ
ฝรั่งเศส(WU-17)
ฝรั่งเศส(WU-17)
22:00
เช็ก(WU-17)
เช็ก(WU-17)
UEFA EU(WU-17)
เบลเยียม(U17)
เบลเยียม(U17)
22:00
บอสเนีย(U17)
บอสเนีย(U17)
EURO U17
เฟร์ ราเบท
เฟร์ ราเบท
22:00
เบอร์กาเน
เบอร์กาเน
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ไนจีเรีย
ไนจีเรีย
22:00
อียิปต์
อียิปต์
กระชับมิตรทีมชาติ
ราจา คาซ่าบารานก้า
ราจา คาซ่าบารานก้า
22:00
อิตติฮัต แทงเจอร์
อิตติฮัต แทงเจอร์
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
แอลจีเรีย(U23)
แอลจีเรีย(U23)
23:00
อิเควทอเรียลกินี(U23)
อิเควทอเรียลกินี(U23)
African Youth Championship
เนปาล(U23)
เนปาล(U23)
23:00
อัฟกานิสถาน(U23)
อัฟกานิสถาน(U23)
AFC U-23 Championship
เซเนกัล
เซเนกัล
23:00
มาลี
มาลี
กระชับมิตรทีมชาติ
บาห์เรน(U23)
บาห์เรน(U23)
23:00
ปาเลสไตน์(U23)
ปาเลสไตน์(U23)
AFC U-23 Championship
ไนจีเรีย
ไนจีเรีย
23:00
อียิปต์
อียิปต์
กระชับมิตรทีมชาติ
กาตาร์(U23)
กาตาร์(U23)
23:00
โอมาน(U23)
โอมาน(U23)
AFC U-23 Championship
ATP World Tour Master 1000 & WTA Premier Mandatory
ATP World Tour Master 1000 & WTA Premier Mandatory
23:00
ATP World Tour Master 1000 & WTA Premier Mandatory
ATP World Tour Master 1000 & WTA Premier Mandatory
ATP World Tour Master 1000 & WTA Premier Mandatory
เซเนกัล
เซเนกัล
00:00
มาลี
มาลี
กระชับมิตรทีมชาติ
อาร์เมเนีย
อาร์เมเนีย
00:00
ฟินแลนด์
ฟินแลนด์
ยูโร 2020
Deportivo Espanol
Deportivo Espanol
00:00
ซาน เทลโม่
ซาน เทลโม่
Argentina B
โปแลนด์(U20)
โปแลนด์(U20)
00:00
เยอรมัน(U20)
เยอรมัน(U20)
กระชับมิตรทีมชาติ
มาลี(U23)
มาลี(U23)
00:00
เอธิโอเปีย(U23)
เอธิโอเปีย(U23)
African Youth Championship
แอฟริกาใต้(U23)
แอฟริกาใต้(U23)
00:00
อังโกล่า(U23)
อังโกล่า(U23)
African Youth Championship
คูเวต(U23)
คูเวต(U23)
00:15
คีร์กีซสถาน(U23)
คีร์กีซสถาน(U23)
AFC U-23 Championship
ซาอุดิอาระเบีย(U23)
ซาอุดิอาระเบีย(U23)
00:25
อาหรับเอมิเรตส์(U23)
อาหรับเอมิเรตส์(U23)
AFC U-23 Championship
อันดอร์รา(U21)
อันดอร์รา(U21)
00:30
แอลเบเนีย(U21)
แอลเบเนีย(U21)
EURO U21
สาธารณรัฐเช็ก(U17)
สาธารณรัฐเช็ก(U17)
01:00
เนเธอร์แลนด์(U17)
เนเธอร์แลนด์(U17)
EURO U17
เนเธอร์แลนด์(U19)
เนเธอร์แลนด์(U19)
01:00
สเปน(U19)
สเปน(U19)
EURO U19
ไอร์แลนด์เหนือ(U17)
ไอร์แลนด์เหนือ(U17)
01:00
อิสราเอล(U17)
อิสราเอล(U17)
EURO U17
สโลวีเนีย(U19)
สโลวีเนีย(U19)
01:00
เวลส์(U19)
เวลส์(U19)
EURO U19
โปรตุเกส(U20)
โปรตุเกส(U20)
01:00
อังกฤษ(U20)
อังกฤษ(U20)
กระชับมิตรทีมชาติ
นอร์เวย์(U17)
นอร์เวย์(U17)
02:00
ฮังการี(U17)
ฮังการี(U17)
EURO U17
ลียง ดูเชรี่
ลียง ดูเชรี่
02:00
บูร์ก แปรองนาส
บูร์ก แปรองนาส
ฝรั่งเศส ลีก3
โมร็อกโก
โมร็อกโก
02:00
อาร์เจนตินา
อาร์เจนตินา
กระชับมิตรทีมชาติ
โรมาเนีย
โรมาเนีย
02:45
หมู่เกาะแฟโร
หมู่เกาะแฟโร
ยูโร 2020
บอสเนียฯ
บอสเนียฯ
02:45
กรีซ
กรีซ
ยูโร 2020
สาธารณรัฐเช็ก
สาธารณรัฐเช็ก
02:45
บราซิล
บราซิล
กระชับมิตรทีมชาติ
นอร์เวย์
นอร์เวย์
02:45
สวีเดน
สวีเดน
ยูโร 2020
แอลจีเรีย
แอลจีเรีย
02:45
ตูนิเซีย
ตูนิเซีย
กระชับมิตรทีมชาติ
สวิตเซอร์แลนด์
สวิตเซอร์แลนด์
02:45
เดนมาร์ก
เดนมาร์ก
ยูโร 2020
ยิบรอลตาร์
ยิบรอลตาร์
02:45
เอสโตเนีย
เอสโตเนีย
กระชับมิตรทีมชาติ
ไอร์แลนด์
ไอร์แลนด์
02:45
จอร์เจีย
จอร์เจีย
ยูโร 2020
มอลตา
มอลตา
02:45
สเปน
สเปน
ยูโร 2020
อังกฤษ(U21)
อังกฤษ(U21)
02:45
เยอรมัน(U21)
เยอรมัน(U21)
กระชับมิตรทีมชาติ
อินเวอร์เนสส์
อินเวอร์เนสส์
02:45
อัลลัว แอทเลติค
อัลลัว แอทเลติค
สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ
อิตาลี
อิตาลี
02:45
ลิกเตนสไตน์
ลิกเตนสไตน์
ยูโร 2020
เร้ดบูลล์ บราซิล
เร้ดบูลล์ บราซิล
06:00
ซานโตส
ซานโตส
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
06:00
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
บาส NBA
สหรัฐอเมริกา
สหรัฐอเมริกา
06:55
ชิลี
ชิลี
กระชับมิตรทีมชาติ
พัลไมรัส
พัลไมรัส
07:00
โนโวริซอนติน
โนโวริซอนติน
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
คิลเมส
คิลเมส
07:05
ซีเอ บราวน์อโดรกู
ซีเอ บราวน์อโดรกู
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
ฮอนดูรัส
ฮอนดูรัส
07:30
เอกวาดอร์
เอกวาดอร์
กระชับมิตรทีมชาติ
เอลซัลวาดอร์
เอลซัลวาดอร์
08:00
เปรู
เปรู
กระชับมิตรทีมชาติ
เม็กซิโก
เม็กซิโก
09:00
ปารากวัย
ปารากวัย
กระชับมิตรทีมชาติ
คอสตาริกา
คอสตาริกา
09:00
จาเมกา
จาเมกา
กระชับมิตรทีมชาติ