ตารางถ่าย 19 กรกฎาคม 2562
เอฟซี ซินซินเนติ
เอฟซี ซินซินเนติ
LIVE
ดีซี ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด
อเมริกา เมเจอร์ลีก
บราซิล เด เปโลตัส
บราซิล เด เปโลตัส
LIVE
ปารานา พีอาร์
ปารานา พีอาร์
บราซิล ซีรี่บี
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
LIVE
โคลอน
โคลอน
โคปา ซูดาเมริกาน่า
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย
LIVE
บอร์กโดซ์
บอร์กโดซ์
กระชับมิตรสโมสร
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
LIVE
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
กระชับมิตรสโมสร
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
ออร์แลนโด ซิตี้
ออร์แลนโด ซิตี้
อเมริกา เมเจอร์ลีก
Table Tennis T2
Table Tennis T2
11:00
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
12:00
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
The Open
The Open
12:30
The Open
The Open
The Open
มาริติโม่
มาริติโม่
16:00
สปอร์ติ้ง บราก้า
สปอร์ติ้ง บราก้า
กระชับมิตรสโมสร
ครีลย่า โซเวียตอฟ(U21)
ครีลย่า โซเวียตอฟ(U21)
17:00
อาร์เซนอล ทูลา(U21)
อาร์เซนอล ทูลา(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
ไดนาโมมอสโก(U21)
ไดนาโมมอสโก(U21)
17:00
รูบิน คาซาน(U21)
รูบิน คาซาน(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
เชลซี
เชลซี
กระชับมิตรสโมสร
Table Tennis T2
Table Tennis T2
17:00
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
เฮลมอนด์ สปอร์ต
เฮลมอนด์ สปอร์ต
18:00
อัล อาห์ลี(KSA)
อัล อาห์ลี(KSA)
กระชับมิตรสโมสร
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
18:30
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
สิงคโปร์ วอริเออร์
สิงคโปร์ วอริเออร์
18:45
บาเลสเตียร์ คัลซา
บาเลสเตียร์ คัลซา
สิงคโปร์ ลีก
โฮกัง ยูไนเต็ด
โฮกัง ยูไนเต็ด
18:45
บรูไน DPMM
บรูไน DPMM
สิงคโปร์ ลีก
เอฟซี โอลิมปิเยทส์
เอฟซี โอลิมปิเยทส์
19:00
ชินนิค ยาโรสลาฟ
ชินนิค ยาโรสลาฟ
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
สวินดอน
สวินดอน
19:00
เบอร์มิงแฮม
เบอร์มิงแฮม
กระชับมิตรสโมสร
ไฟร์บวร์ก
ไฟร์บวร์ก
20:00
สตุ๊ตการ์ต
สตุ๊ตการ์ต
กระชับมิตรสโมสร
ยะโฮร์ ดารุล
ยะโฮร์ ดารุล
20:00
ตรังกานู
ตรังกานู
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
อังกฤษ(WU-19)
อังกฤษ(WU-19)
22:00
สเปน(WU-19)
สเปน(WU-19)
UEFA(WU-19)
คาซิมปาซ่า
คาซิมปาซ่า
22:00
เพนดิคสปอร์
เพนดิคสปอร์
กระชับมิตรสโมสร
เทลสตาร์
เทลสตาร์
22:00
ดอร์เดรชท์
ดอร์เดรชท์
กระชับมิตรสโมสร
FK รอสตอฟ(U21)
FK รอสตอฟ(U21)
22:00
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
22:00
กาซเมตาน
กาซเมตาน
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
22:00
Veles
Veles
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
เนเธอร์แลนด์(WU-19)
เนเธอร์แลนด์(WU-19)
22:00
ฝรั่งเศส(WU-19)
ฝรั่งเศส(WU-19)
UEFA(WU-19)
วิทโควิซ
วิทโควิซ
22:00
Chrudim
Chrudim
เช็ก ลิกา 2
นาโปลี
นาโปลี
22:30
เฟอรัลพิซาโล
เฟอรัลพิซาโล
กระชับมิตรสโมสร
นีมส์
นีมส์
22:30
อฌักซิโอ้ ACA
อฌักซิโอ้ ACA
กระชับมิตรสโมสร
เฟเนร์บาห์เช่
เฟเนร์บาห์เช่
22:30
บูร์ซาสปอร์
บูร์ซาสปอร์
กระชับมิตรสโมสร
FK Zorka
FK Zorka
22:45
ซลูตัสค์
ซลูตัสค์
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
ทแซร์สโค เซโล
ทแซร์สโค เซโล
22:45
อาร์ดา
อาร์ดา
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
FK วลาซิม
FK วลาซิม
23:00
เบอโน่
เบอโน่
เช็ก ลิกา 2
ปารีส เอฟซี
ปารีส เอฟซี
23:00
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
กระชับมิตรสโมสร
เม็ตซ์
เม็ตซ์
23:00
โซโชซ์
โซโชซ์
กระชับมิตรสโมสร
อาร์ก้า กดิเนีย
อาร์ก้า กดิเนีย
23:00
จาเกียลโลเนีย
จาเกียลโลเนีย
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
RB ไลป์ซิก
RB ไลป์ซิก
23:00
กาลาตาซาราย
กาลาตาซาราย
กระชับมิตรสโมสร
โมนาโก
โมนาโก
23:00
เอฟเวอร์ตัน
เอฟเวอร์ตัน
กระชับมิตรสโมสร
เอ็นเค อลูมินิจ
เอ็นเค อลูมินิจ
23:00
NK ทริคลาฟ
NK ทริคลาฟ
สโลวีเนีย ลิกา 1
นอมเม่
นอมเม่
23:30
เพ็ดลินนามีสกอนด์
เพ็ดลินนามีสกอนด์
เอสโตเนียลีก
สโลวาน ลิเบอเรช
สโลวาน ลิเบอเรช
23:30
วิคตอเรีย พัลเซ่น
วิคตอเรีย พัลเซ่น
เช็ก ดิวิชั่น1
โอแซร์
โอแซร์
23:30
เซอร์เคอร์ บรูซ
เซอร์เคอร์ บรูซ
กระชับมิตรสโมสร
ชาโตรูซ์
ชาโตรูซ์
23:30
เกรไตล์
เกรไตล์
กระชับมิตรสโมสร
ชาลเก้ 04
ชาลเก้ 04
23:30
นอริช ซิตี้
นอริช ซิตี้
กระชับมิตรสโมสร
น็องต์
น็องต์
23:30
นิออร์ท
นิออร์ท
กระชับมิตรสโมสร
สตารส์บูร์ก
สตารส์บูร์ก
23:30
ตูลูส
ตูลูส
กระชับมิตรสโมสร
วาล็องเซียนส์
วาล็องเซียนส์
00:00
อาเมียงส์
อาเมียงส์
กระชับมิตรสโมสร
1860 มิวนิค
1860 มิวนิค
00:00
พรูเบน มุนสเตอร์
พรูเบน มุนสเตอร์
เยอรมันลีกา 3
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
00:00
เจเอส คาบิลี่
เจเอส คาบิลี่
กระชับมิตรสโมสร
โคเปนเฮเกน
โคเปนเฮเกน
00:00
AGF อาร์ฮุส
AGF อาร์ฮุส
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
ล็องส์
ล็องส์
00:00
Dunkerque
Dunkerque
กระชับมิตรสโมสร
โอซีเยค
โอซีเยค
00:00
สลาเวน โคปริฟนิก้า
สลาเวน โคปริฟนิก้า
โครเอเชีย ดิวิชั่น1
AS ยูเปน
AS ยูเปน
00:00
OFI เครเต้
OFI เครเต้
กระชับมิตรสโมสร
สกอตแลนด์(WU-19)
สกอตแลนด์(WU-19)
00:15
นอร์เวย์(WU-19)
นอร์เวย์(WU-19)
UEFA(WU-19)
เนมาน
เนมาน
00:45
โกเมล
โกเมล
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
01:00
โวล์ฟสบวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก
กระชับมิตรสโมสร
เอฟซี ซิยง
เอฟซี ซิยง
01:00
บาเซิ่ล
บาเซิ่ล
สวิต ซูเปอร์ลีก
CSKA โซเฟีย 1948
CSKA โซเฟีย 1948
01:00
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
ลีกทู บัลแกเรีย
US Junior Amateur
US Junior Amateur
01:00
US Junior Amateur
US Junior Amateur
US Junior Amateur
บาเฮีย(Youth)
บาเฮีย(Youth)
01:00
กรุงเทพคริสเตียน
กรุงเทพคริสเตียน
Brazil Youth
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
01:00
สลาเวีย โซเฟีย
สลาเวีย โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
01:00
เอฟซี วิโตรุล
เอฟซี วิโตรุล
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
คลับบรูซ
คลับบรูซ
01:30
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
กระชับมิตรสโมสร
เบลเยียม(WU-19)
เบลเยียม(WU-19)
01:30
เยอรมัน(WU-19)
เยอรมัน(WU-19)
UEFA(WU-19)
โคลเชสเตอร์
โคลเชสเตอร์
01:30
อิปสวิช
อิปสวิช
กระชับมิตรสโมสร
LKS ลอดซ์
LKS ลอดซ์
01:30
เลเชีย กอเดนซ์
เลเชีย กอเดนซ์
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
ดันดาล์ค
ดันดาล์ค
01:45
คอร์ก ซิตี้
คอร์ก ซิตี้
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
มาเธอร์เวลล์
มาเธอร์เวลล์
01:45
กรีน็อค มอร์ตัน
กรีน็อค มอร์ตัน
สก็อตแลนด์ ลีกคัพ
คราวเลย์
คราวเลย์
01:45
ไบรท์ตัน
ไบรท์ตัน
กระชับมิตรสโมสร
เดอร์รี่ ซิตี้
เดอร์รี่ ซิตี้
01:45
สลิโก โรเวอร์ส
สลิโก โรเวอร์ส
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
01:45
คริสตัล พาเลซ
คริสตัล พาเลซ
กระชับมิตรสโมสร
ดันดี ยูไนเต็ด
ดันดี ยูไนเต็ด
01:45
คาวเดนบีท
คาวเดนบีท
สก็อตแลนด์ ลีกคัพ
เชสเตอร์
เชสเตอร์
01:45
โบลตัน
โบลตัน
กระชับมิตรสโมสร
ดินาโม ซาเกร็บ
ดินาโม ซาเกร็บ
02:00
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
โครเอเชีย ดิวิชั่น1
เซเนกัล
เซเนกัล
02:00
แอลจีเรีย
แอลจีเรีย
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
วอเตอร์ฟอร์ด
วอเตอร์ฟอร์ด
02:00
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
สปอร์ติ้ง บราก้า
สปอร์ติ้ง บราก้า
02:00
ลีลล์
ลีลล์
กระชับมิตรสโมสร
ปอร์โต้
ปอร์โต้
02:30
เรอัล เบติส
เรอัล เบติส
กระชับมิตรสโมสร
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
03:00
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
FBC เมลการ์
FBC เมลการ์
03:00
อินติกัส เดปอร์เตส
อินติกัส เดปอร์เตส
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เปซานดู(PA)
เปซานดู(PA)
03:00
โวลตา เรดอนดา
โวลตา เรดอนดา
Brasileiro
สปอร์ต ฮวนคาโย่
สปอร์ต ฮวนคาโย่
03:00
เซซ่า วาลเลโย่
เซซ่า วาลเลโย่
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บรูค พีรอนนาส
บรูค พีรอนนาส
03:00
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เอเลี่ยนซา ลิม่า
เอเลี่ยนซา ลิม่า
03:00
สปอร์ติ้งคริสตัล
สปอร์ติ้งคริสตัล
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เดป ซาน มาร์ติน
เดป ซาน มาร์ติน
03:00
เรอัล การ์ซิลาโซ่
เรอัล การ์ซิลาโซ่
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พีจีเอ ทัวร์ (PGA)
พีจีเอ ทัวร์ (PGA)
04:00
พีจีเอ ทัวร์ (PGA)
พีจีเอ ทัวร์ (PGA)
พีจีเอ ทัวร์ (PGA)
นาซิอองนาล อซุนซิยง
นาซิอองนาล อซุนซิยง
05:15
โอลิมเปีย อาซันซิออง
โอลิมเปีย อาซันซิออง
ปารากวัย พรีเมียร์
ฟิกูเรนเซ่
ฟิกูเรนเซ่
05:15
ลอนดริน่า
ลอนดริน่า
บราซิล ซีรี่บี
MLB Regular Season 2019
MLB Regular Season 2019
06:00
MLB Regular Season 2019
MLB Regular Season 2019
MLB Regular Season 2019
แซมปายโอ้(MA)
แซมปายโอ้(MA)
06:00
ซานตาครูซ(PE)
ซานตาครูซ(PE)
Brasileiro
ยาปิรันก้า
ยาปิรันก้า
06:00
เรโม เบเลม
เรโม เบเลม
Brasileiro
ลิเวอร์พูล
ลิเวอร์พูล
07:00
ดอร์ทมุนด์
ดอร์ทมุนด์
กระชับมิตรสโมสร
เอฟซี ซินซินเนติ
เอฟซี ซินซินเนติ
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
ดีซี ยูไนเต็ด
อเมริกา เมเจอร์ลีก
พูอีบลา
พูอีบลา
07:00
คลับ ตีฮัวนา
คลับ ตีฮัวนา
เม็กซิโก พรีเมียร่า
LDU กีโต้
LDU กีโต้
07:15
เดปอร์ติโบ กีโต้
เดปอร์ติโบ กีโต้
Ecuador Pilsener A
วิตอเรีย BA
วิตอเรีย BA
07:30
คริคูม่า
คริคูม่า
บราซิล ซีรี่บี
เอ็นบิกาโด
เอ็นบิกาโด
07:30
เดปอร์ติโบ ปาสโต้
เดปอร์ติโบ ปาสโต้
Colombia Copa Mustang A
บราซิล เด เปโลตัส
บราซิล เด เปโลตัส
07:30
ปารานา พีอาร์
ปารานา พีอาร์
บราซิล ซีรี่บี
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07:30
โคลอน
โคลอน
โคปา ซูดาเมริกาน่า
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย
08:00
บอร์กโดซ์
บอร์กโดซ์
กระชับมิตรสโมสร
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
08:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
กระชับมิตรสโมสร
เอเมเลค
เอเมเลค
08:00
คูเอนก้า
คูเอนก้า
Ecuador Pilsener A
บอร์กโดซ์
บอร์กโดซ์
08:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย
กระชับมิตรสโมสร
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
ออร์แลนโด ซิตี้
ออร์แลนโด ซิตี้
อเมริกา เมเจอร์ลีก
แอลเอ กาแลกซี่
แอลเอ กาแลกซี่
09:00
ลอสแอนเจลิส FC
ลอสแอนเจลิส FC
อเมริกา เมเจอร์ลีก
อัตลาส
อัตลาส
09:00
ซิอูดัด ฮัวเรซ
ซิอูดัด ฮัวเรซ
เม็กซิโก พรีเมียร่า
Table Tennis T2
Table Tennis T2
11:00
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย
12:15
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย
W Series Race
W Series Race
14:20
W Series Race
W Series Race
W Series Race
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
14:30
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
The Open
The Open
16:00
The Open
The Open
The Open
Table Tennis T2
Table Tennis T2
17:00
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
18:00
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
W Series Race
W Series Race
20:40
W Series Race
W Series Race
W Series Race