ตารางถ่าย 25 เมษายน 2562

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เยอร์การ์เด้น
เยอร์การ์เด้น
23:45
นอร์โคปิ้ง
นอร์โคปิ้ง
คัลมาร์
คัลมาร์
00:00
IFK โกเตนเบิร์ก
IFK โกเตนเบิร์ก
เฮลซิงบอร์ก
เฮลซิงบอร์ก
00:00
ซันด์สวาลล์
ซันด์สวาลล์

จอร์เจีย พรีเมียร์

FC ซิโอนี่
FC ซิโอนี่
19:00
ตอร์ปิโด คาตูซี่
ตอร์ปิโด คาตูซี่
ชิคฮูร่า
ชิคฮูร่า
21:00
ดินาโม ทบิลิซี
ดินาโม ทบิลิซี
WIT ทบิลิซี
WIT ทบิลิซี
00:00
ดีลา กอริ
ดีลา กอริ

ตุรกี คัพ

มาลัตญ่า
มาลัตญ่า
00:00
กาลาตาซาราย
กาลาตาซาราย

ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
เซบีย่า
00:30
ราโย่ บาเยกาโน่
ราโย่ บาเยกาโน่
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล โซเซียดาด
01:30
บียาร์เรอัล
บียาร์เรอัล
เกตาเฟ่
เกตาเฟ่
02:30
เรอัล มาดริด
เรอัล มาดริด

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์

เดน ฮาก
เดน ฮาก
23:30
เอ็กเซลซิเออร์
เอ็กเซลซิเออร์
วิลเล่ม ทเว
วิลเล่ม ทเว
01:45
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
PSV ไอนด์โฮเฟ่น

2018-19 Snooker World Ranking Circuit

2018-19 Snooker World Ranking Circuit
2018-19 Snooker World Ranking Circuit
19:00
2018-19 Snooker World Ranking Circuit
2018-19 Snooker World Ranking Circuit
2018-19 Snooker World Ranking Circuit
2018-19 Snooker World Ranking Circuit
01:00
2018-19 Snooker World Ranking Circuit
2018-19 Snooker World Ranking Circuit

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เยนิเซร์
เยนิเซร์
20:00
โอเรนเบิร์ก
โอเรนเบิร์ก
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ครีลย่า โซเวียตอฟ
22:30
อูราล
อูราล
อาร์เซน่อล ตูล่า
อาร์เซน่อล ตูล่า
00:30
สปาร์ตัก มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

วิสล่า พล็อค
วิสล่า พล็อค
23:00
โคโรน่า
โคโรน่า
อาร์ก้า กดิเนีย
อาร์ก้า กดิเนีย
23:00
เลกนิก้า
เลกนิก้า
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
01:30
วิสล่า คราคอฟ
วิสล่า คราคอฟ
สลาสค์ วรอคลาวน์
สลาสค์ วรอคลาวน์
01:30
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่

โคปา อิตาเลีย คัพ

อตาลันต้า
อตาลันต้า
01:45
ฟิออเรนติน่า
ฟิออเรนติน่า

โคลัมเบีย คัพ

Depor Aguablanca
Depor Aguablanca
03:00
Popayan
Popayan
เดปอร์เตส ควินดิโอ
เดปอร์เตส ควินดิโอ
03:00
คอร์ตูลัว
คอร์ตูลัว
Real Santander
Real Santander
03:30
บาแรนคิลล่า FC
บาแรนคิลล่า FC
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
03:30
ออโซมารโซ่
ออโซมารโซ่
Expreso Rojo
Expreso Rojo
07:30
มิลเลียนนาริออส
มิลเลียนนาริออส
บูคาราแมนก้า
บูคาราแมนก้า
07:30
คูคูต้า
คูคูต้า

โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส

ซาโมร่า
ซาโมร่า
03:00
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
07:00
ซาน ลอเรนโซ่
ซาน ลอเรนโซ่
FBC เมลการ์
FBC เมลการ์
09:00
พัลไมรัส
พัลไมรัส

บราซิล คัพ

ลอนดริน่า
ลอนดริน่า
05:15
บาเฮีย
บาเฮีย
ซานตาครูซ(PE)
ซานตาครูซ(PE)
07:30
ฟลูมิเนนเซ RJ
ฟลูมิเนนเซ RJ

MLB Regular Season 2019

Cleveland Indians
Cleveland Indians
07:00
Houston Astros
Houston Astros

อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
09:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

อเมริกา D1

LA กาแล็กซี 2
LA กาแล็กซี 2
09:30
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์

ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสแบน โรว์
บริสแบน โรว์
LIVE
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด

อินโดนีเซีย คัพ

เปอร์เซบายา
เปอร์เซบายา
15:30
มารูด้า
มารูด้า

2019 ATP World Tour 500

2019 ATP World Tour 500
2019 ATP World Tour 500
16:00
2019 ATP World Tour 500
2019 ATP World Tour 500
2019 ATP World Tour 500
2019 ATP World Tour 500
17:30
2019 ATP World Tour 500
2019 ATP World Tour 500

รัสเซีย ดิวิชั่น 3

FK ชิต้า
FK ชิต้า
16:00
ซากฮาลินค์
ซากฮาลินค์
ซแวซด้า
ซแวซด้า
16:30
ซิเบียร์ 2
ซิเบียร์ 2

2019 WTA Tour Premier

2019 WTA Tour Premier
2019 WTA Tour Premier
16:30
2019 WTA Tour Premier
2019 WTA Tour Premier
2019 WTA Tour Premier
2019 WTA Tour Premier
23:30
2019 WTA Tour Premier
2019 WTA Tour Premier
2019 WTA Tour Premier
2019 WTA Tour Premier
18:30
2019 WTA Tour Premier
2019 WTA Tour Premier

ยูเครน ดิวิชั่น2

เอฟซี ซูมี่
เอฟซี ซูมี่
17:00
Balkany Zorya
Balkany Zorya
โวลิน ลุตส์ค
โวลิน ลุตส์ค
22:00
อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ

Ukraine(U19)

วอร์สกล้า(U19)
วอร์สกล้า(U19)
17:00
ลวีฟ(U19)
ลวีฟ(U19)

ศึกมวยไทยราชดำเนิน

ศึกมวยไทยราชดำเนิน
ศึกมวยไทยราชดำเนิน
18:30
ศึกมวยไทยราชดำเนิน
ศึกมวยไทยราชดำเนิน
ศึกมวยไทยราชดำเนิน
ศึกมวยไทยราชดำเนิน
20:30
ศึกมวยไทยราชดำเนิน
ศึกมวยไทยราชดำเนิน

อิหร่าน พรีเมียร์ลีก

แมชชีน ซาซี่
แมชชีน ซาซี่
18:30
ไซปา
ไซปา
เอสเตกัล คูเซทาน
เอสเตกัล คูเซทาน
20:00
นาซซาจี้
นาซซาจี้
เพย์กัน
เพย์กัน
20:30
Pars Jonoubi Jam
Pars Jonoubi Jam
ปาดิสเดโคราซาน
ปาดิสเดโคราซาน
22:45
เอสเตกฮลัล
เอสเตกฮลัล

2018-19 Golf PGA Tour

2018-19 Golf PGA Tour
2018-19 Golf PGA Tour
19:00
2018-19 Golf PGA Tour
2018-19 Golf PGA Tour
2018-19 Golf PGA Tour
2018-19 Golf PGA Tour
02:30
2018-19 Golf PGA Tour
2018-19 Golf PGA Tour
2018-19 Golf PGA Tour
2018-19 Golf PGA Tour
19:00
2018-19 Golf PGA Tour
2018-19 Golf PGA Tour

กรีซ คัพ

แอสเตราส
แอสเตราส
20:00
PAOK ซาโลนิก้า
PAOK ซาโลนิก้า
ลาเมีย
ลาเมีย
22:00
AEK เอเธนส์
AEK เอเธนส์

Serbian Superliga

ราสนิกีร์ ไนร์
ราสนิกีร์ ไนร์
20:30
คูคาริคกิ สตานคอม
คูคาริคกิ สตานคอม
มัลโดส ลูการ์นี
มัลโดส ลูการ์นี
23:00
วอจโวดิน่า
วอจโวดิน่า
นาเปรดัก ครูเซวัค
นาเปรดัก ครูเซวัค
23:00
Proleter Novi Sad
Proleter Novi Sad
สปาร์ตัก ซลาติบอร์
สปาร์ตัก ซลาติบอร์
23:00
บัคก้า พาลันก้า
บัคก้า พาลันก้า
แมควา ซาแบค
แมควา ซาแบค
23:00
ซีมูน
ซีมูน
แรดนิค ซูดูลิซาร์
แรดนิค ซูดูลิซาร์
23:00
ไดนาโม วีรันเจ
ไดนาโม วีรันเจ
FK Vozdovac
FK Vozdovac
23:00
แรด เบลเกรด
แรด เบลเกรด
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
00:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด
ปาร์ติซาน เบลเกรด

โรมาเนีย ดิวิชั่น2

ชินเดียทาร์โกวิสเต้
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
21:00
FC คลินเซนิ
FC คลินเซนิ

จอร์แดน พรีเมียร์ลีก

อัล จาซีรา
อัล จาซีรา
21:00
อัล ซาเร
อัล ซาเร
อัล บากา
อัล บากา
23:30
ชบับ อลอร์ดอน
ชบับ อลอร์ดอน

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

วิโตชา บิสตริต้า
วิโตชา บิสตริต้า
21:30
เวเรย่า
เวเรย่า
โบเตฟ วราตซา
โบเตฟ วราตซา
00:00
อีทาร์ เวลิโก
อีทาร์ เวลิโก

Algeria Cup

เบอจายา
เบอจายา
23:00
ES เซทิฟ
ES เซทิฟ

เช็ก ลิกา 2

ทริเน็ค
ทริเน็ค
22:00
ฮราเดตส์กราลอเว
ฮราเดตส์กราลอเว

อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

Nogoom El
Nogoom El
22:00
เอล อาห์ลี
เอล อาห์ลี
วาดี้ เดกลา
วาดี้ เดกลา
22:00
เอล อิสไมลี่
เอล อิสไมลี่

ฟินแลนด์ พรีเมียร์

ฮอนก้า
ฮอนก้า
22:30
อินเตอร์ ตูร์คู
อินเตอร์ ตูร์คู
KPV คอคคูล่า
KPV คอคคูล่า
22:30
IFK มารีฮามน์
IFK มารีฮามน์

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

ตอร์ปิโด โซดิโน่
ตอร์ปิโด โซดิโน่
22:45
Torpedo Minsk
Torpedo Minsk

ลีกทู บัลแกเรีย

พีริน
พีริน
23:00
โลโกโมทีฟ กอร์น่า
โลโกโมทีฟ กอร์น่า

โรมาเนีย คัพ

เอฟซี วิโตรุล
เอฟซี วิโตรุล
23:45
คราอิโอว่า
คราอิโอว่า

สวิสคัพ

เอฟซี ซูริค
เอฟซี ซูริค
01:15
บาเซิ่ล
บาเซิ่ล

Golf LPGA Tour

Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
05:30
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour

เม็กซิโก ดิวิชั่น2

โดราดอส
โดราดอส
09:00
มิเนโร่ส์ ซากาเตกัส
มิเนโร่ส์ ซากาเตกัส

2019 BWF Continental

2019 BWF Continental
2019 BWF Continental
13:00
2019 BWF Continental
2019 BWF Continental

Formula One

Formula One
Formula One
16:00
Formula One
Formula One
Formula One
Formula One
20:00
Formula One
Formula One

ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์

ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
18:00
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
20:00
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์