ตารางถ่าย 22 พฤษภาคม 2562

ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

สปายริส เคานาส
สปายริส เคานาส
22:00
สตรอมเบส
สตรอมเบส
ซูดูว่า
ซูดูว่า
00:00
ซัลกิริส
ซัลกิริส

FIVB Women's Volleyball Nations League

ญี่ปุ่น
ญี่ปุ่น
21:00
สหรัฐอเมริกา
สหรัฐอเมริกา
ไทย
ไทย
22:30
อิตาลี
อิตาลี
บราซิล
บราซิล
06:00
สาธารณรัฐโดมินิกัน
สาธารณรัฐโดมินิกัน
เบลเยียม
เบลเยียม
21:00
ญี่ปุ่น
ญี่ปุ่น

เอเอฟซี แชมป์ฯลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
ซานตง ลู่เนิ่ง
ซานตง ลู่เนิ่ง
กยองนัม
กยองนัม
17:00
ยะโฮร์ ดารุล
ยะโฮร์ ดารุล
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
17:00
แดกู เอฟซี
แดกู เอฟซี
เมลเบิร์น วิคตอรี่
เมลเบิร์น วิคตอรี่
17:00
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า

กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี

เวโรน่า
เวโรน่า
02:00
เปสคาร่า
เปสคาร่า

อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

เอล อิสไมลี่
เอล อิสไมลี่
03:00
เอล อาห์ลี
เอล อาห์ลี

โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

วีแดด คาซาบลานก้า
วีแดด คาซาบลานก้า
05:00
คัวริบก้า
คัวริบก้า

บราซิล ซีรี่บี

บรากันติโน
บรากันติโน
LIVE
ฟิกูเรนเซ่
ฟิกูเรนเซ่
คริคูม่า
คริคูม่า
05:15
กัวรานี่ SP
กัวรานี่ SP
บรากันติโน
บรากันติโน
07:30
ฟิกูเรนเซ่
ฟิกูเรนเซ่

โคปา ซูดาเมริกาน่า

อากีลาส
อากีลาส
LIVE
อินดิเพนเดนเต้
อินดิเพนเดนเต้
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
LIVE
สปอร์ติ้งคริสตัล
สปอร์ติ้งคริสตัล
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
LIVE
อัตเลติโก มิไนโร่
อัตเลติโก มิไนโร่
ซูเลีย
ซูเลีย
03:00
ปาเลสติโน่
ปาเลสติโน่
Royal Pari
Royal Pari
05:15
มาคาร่า อัมบาโต้
มาคาร่า อัมบาโต้
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
05:15
FBC เมลการ์
FBC เมลการ์
ซีเอ ริเวอร์เพลท
ซีเอ ริเวอร์เพลท
05:15
โคลอน
โคลอน
โซล เดอ อเมริกา
โซล เดอ อเมริกา
05:15
โบตาโฟโก้(RJ)
โบตาโฟโก้(RJ)
เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี
05:15
เพนาโรล
เพนาโรล
อากีลาส
อากีลาส
07:30
อินดิเพนเดนเต้
อินดิเพนเดนเต้
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
07:30
สปอร์ติ้งคริสตัล
สปอร์ติ้งคริสตัล
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
07:30
อัตเลติโก มิไนโร่
อัตเลติโก มิไนโร่
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
07:30
คาราคาส เอฟซี
คาราคาส เอฟซี
ลา อีคูดัด
ลา อีคูดัด
07:30
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ

MLB Regular Season 2019

Boston Red Soxs
Boston Red Soxs
06:00
Toronto Blue Jays
Toronto Blue Jays

2019 NBA Playoffs

Milwaukee Bucks
Milwaukee Bucks
LIVE
Toronto Raptors
Toronto Raptors

BWF Grade 1 Tournament

BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
10:00
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
17:00
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament

อินชอน โคเรียล
อินชอน โคเรียล
13:00
กิมแฮ ซิตี้
กิมแฮ ซิตี้
ปูซาน ทรานสปอร์ เตชั่น
ปูซาน ทรานสปอร์ เตชั่น
15:00
เชนันซิตี้
เชนันซิตี้

เจแปน ลีก คัพ

โชนัน เบลมาเร่
โชนัน เบลมาเร่
17:00
คอนซาโดล ซัปโปโร
คอนซาโดล ซัปโปโร
วี-วาเรน
วี-วาเรน
17:00
โยโกฮาม่า มารินอส
โยโกฮาม่า มารินอส
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เวกัลตา เซนได
เวกัลตา เซนได
สากัน โตสู
สากัน โตสู
17:00
เอฟซี โตเกียว
เอฟซี โตเกียว
เซเรโซ โอซาก้า
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
โออิตะ ตรินิต้า
วิสเซล โกเบ
วิสเซล โกเบ
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
นาโกย่า แกรมปัส
มัตซูโมโตะ ยามากะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
17:00
กัมบะ โอซาก้า
กัมบะ โอซาก้า
จูบิโล อิวาตะ
จูบิโล อิวาตะ
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
ชิมิสุ เอส-พัลส์

อิตาลี C1

กาตันซาโร
กาตันซาโร
20:00
เฟอรัลพิซาโล
เฟอรัลพิซาโล

อินโดนีเซีย ลีกา

เปอเซล่า ลามังกัน
เปอเซล่า ลามังกัน
20:30
เปอซิปูร่า จายาปูร่า
เปอซิปูร่า จายาปูร่า
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
20:30
อเรม่า มาลัง
อเรม่า มาลัง

ยูเออี ดิวิชั่น1

อัล ด๊าฟร่า
อัล ด๊าฟร่า
21:00
อัจมาน
อัจมาน
อัล นาเซอร์(UAE)
อัล นาเซอร์(UAE)
21:00
อัล จาซิล่า(UAE)
อัล จาซิล่า(UAE)
ดิบา ฟูไจรัช
ดิบา ฟูไจรัช
21:00
บานนี่ ยาส
บานนี่ ยาส
เอมิเรตส์ คลับ
เอมิเรตส์ คลับ
21:00
อัล ชาร์จาห์
อัล ชาร์จาห์
อัล อาห์ลี(UAE)
อัล อาห์ลี(UAE)
21:00
อัล ฟูจารัช
อัล ฟูจารัช

ยูเครน พรีเมียร์ลีก

FC ลวีฟ
FC ลวีฟ
21:00
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
อิลลิชิเว็ตส์
อิลลิชิเว็ตส์
21:00
โอเล็คซานเดรีย
โอเล็คซานเดรีย
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
23:30
ดินาโม เคียฟ
ดินาโม เคียฟ

สโลวีเนีย ลิกา 1

NK ทริคลาฟ
NK ทริคลาฟ
21:55
ดอมซาเล่
ดอมซาเล่
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
21:55
NK มูรา 05
NK มูรา 05
มาริบอร์
มาริบอร์
21:55
NK เครสโก
NK เครสโก
กอริก้า
กอริก้า
21:55
เอ็นเค อลูมินิจ
เอ็นเค อลูมินิจ
พับลิคัม เซลเย่
พับลิคัม เซลเย่
21:55
รูดาร์ วาเลนเย่
รูดาร์ วาเลนเย่

Latvian League

BFC เดากวาฟิลส์
BFC เดากวาฟิลส์
22:00
เอฟเค เวนต์สปิลส์
เอฟเค เวนต์สปิลส์
ริกาสฟุทโบลา
ริกาสฟุทโบลา
23:45
FK วัลเมียรา
FK วัลเมียรา

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

ดูนาเรีย คาลาราซี
ดูนาเรีย คาลาราซี
22:30
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
ดินาโม บูคาเรสต์
ดินาโม บูคาเรสต์
01:00
โปลิเทคนิก้า อายซี่
โปลิเทคนิก้า อายซี่

ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

TPV แทมเปเร่
TPV แทมเปเร่
22:30
อีคีนาส IF
อีคีนาส IF

รัสเซีย คัพ

โลโคโมทีฟ มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:30
อูราล
อูราล

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

วิเท็บส์ค
วิเท็บส์ค
22:45
FK Zorka
FK Zorka
ตอร์ปิโด โซดิโน่
ตอร์ปิโด โซดิโน่
00:45
ชัคห์ติยอร์
ชัคห์ติยอร์

กระชับมิตรทีมชาติ

เม็กซิโก(W)
เม็กซิโก(W)
02:00
นิวซีแลนด์(W)
นิวซีแลนด์(W)

เอสโตเนียลีก

ทรานส์ นาร์ว่า
ทรานส์ นาร์ว่า
23:00
Maardu Starbunker
Maardu Starbunker
ทาร์ตู เจเคมัก
ทาร์ตู เจเคมัก
23:30
ฟลอร่า ทาลลินน์
ฟลอร่า ทาลลินน์

ไซปรัส คัพ

อโปเอล นิโคเซีย
อโปเอล นิโคเซีย
23:00
AEL ลิมาสซอล
AEL ลิมาสซอล

โคเอเชีย คัพ

ดินาโม ซาเกร็บ
ดินาโม ซาเกร็บ
23:00
ริเยก้า
ริเยก้า

กระชับมิตรสโมสร

OFI เครเต้
OFI เครเต้
23:00
พลาทานิแอส FC
พลาทานิแอส FC
กว่างโจว RF
กว่างโจว RF
01:00
มึนเช่นกลัดบัค
มึนเช่นกลัดบัค

Turkey 2

กาเซียนเท็ป BB
กาเซียนเท็ป BB
23:00
ออสมานลิสปอร์
ออสมานลิสปอร์
อดาน่า
อดาน่า
01:00
ฮาเตย์สปอร์
ฮาเตย์สปอร์

ฮอลแลนด์ D2

เดน บอสช์
เดน บอสช์
23:30
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
เอ็กเซลซิเออร์
เอ็กเซลซิเออร์
23:30
RKC วาลไวก์
RKC วาลไวก์
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:45
FC ออสส์
FC ออสส์
เดอ กราฟสคัป
เดอ กราฟสคัป
01:45
คัมบูร์
คัมบูร์

เช็ก คัพ

บานิค ออสตราว่า
บานิค ออสตราว่า
00:15
สลาเวีย ปราก
สลาเวีย ปราก

สวิต ซูเปอร์ลีก

กราสฮ็อปเปอร์
กราสฮ็อปเปอร์
01:00
เอฟซี ซิยง
เอฟซี ซิยง
ลูเซิร์น
ลูเซิร์น
01:00
เอฟซี ซูริค
เอฟซี ซูริค
เซนต์ กัลเลน
เซนต์ กัลเลน
01:00
ยัง บอยส์
ยัง บอยส์
เอฟซี ธูน
เอฟซี ธูน
01:00
บาเซิ่ล
บาเซิ่ล
เนอชาแตล ซามักซ์
เนอชาแตล ซามักซ์
01:00
ลูกาโน
ลูกาโน

เบลเยี่ยม โปรลีก

คอร์ไทรจ์
คอร์ไทรจ์
01:30
ชาเลอร์รัว
ชาเลอร์รัว

Bolivia Liga

Destroyers
Destroyers
02:00
นาซิอองนาล โปโตซี
นาซิอองนาล โปโตซี
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
04:15
บลูมมิ่ง
บลูมมิ่ง
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
07:30
ออโรร่า
ออโรร่า
เดอะ สตรองเกสต์
เดอะ สตรองเกสต์
07:30
Always Ready
Always Ready

บราซิล คัพ

แซมปายโอ้(MA)
แซมปายโอ้(MA)
05:15
พัลไมรัส
พัลไมรัส
ยูเวนตูเด้
ยูเวนตูเด้
07:30
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เซาเปาโล
เซาเปาโล
07:30
บาเฮีย
บาเฮีย

อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
07:00
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส

อเมริกา D1

Birmingham Legion
Birmingham Legion
07:00
แนชวิลล์ เอฟซี
แนชวิลล์ เอฟซี
สโวปปาร์ค
สโวปปาร์ค
07:00
Memphis 901
Memphis 901

recopa sudamericana

แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
07:30
ริเวอร์เพลท
ริเวอร์เพลท

Colombia Copa Mustang A

อเมริกา เด กาลี
อเมริกา เด กาลี
08:00
ยูเนียน แมกดาเลนา
ยูเนียน แมกดาเลนา

Monaco Grand Prix 2019

Monaco Grand Prix 2019
Monaco Grand Prix 2019
16:00
Monaco Grand Prix 2019
Monaco Grand Prix 2019
Monaco Grand Prix 2019
Monaco Grand Prix 2019
20:00
Monaco Grand Prix 2019
Monaco Grand Prix 2019

2019 Golf European Tour

2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour
16:30
2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour
20:30
2019 Golf European Tour
2019 Golf European Tour