ตารางถ่าย 20 กรกฎาคม 2562

กระชับมิตรสโมสร

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:00
ลีดส์ ยูไนเต็ด
ลีดส์ ยูไนเต็ด
เลเวอร์คูเซ่น
เลเวอร์คูเซ่น
20:00
วัตฟอร์ด
วัตฟอร์ด
โมนาโก
โมนาโก
22:00
บาเลนเซีย
บาเลนเซีย
ราโย่ บาเยกาโน่
ราโย่ บาเยกาโน่
22:30
มึนเช่นกลัดบัค
มึนเช่นกลัดบัค
โบคุ่ม
โบคุ่ม
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
เนิร์นแบร์ก
เนิร์นแบร์ก
23:30
ปารีส แซงต์ฯ
ปารีส แซงต์ฯ

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

เอฟเค โกโลดียา
เอฟเค โกโลดียา
21:00
อิสล็อก มินส์ค
อิสล็อก มินส์ค
ดนีเปอร์
ดนีเปอร์
22:45
บาเต้ โบริซอฟ
บาเต้ โบริซอฟ

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
22:45
เชอร์โน มอร์วาร์น่า
เชอร์โน มอร์วาร์น่า

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

โบโตซานี่
โบโตซานี่
22:00
โวลุนตารี่
โวลุนตารี่

US Junior Amateur

US Junior Amateur
US Junior Amateur
01:00
US Junior Amateur
US Junior Amateur

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
20:00
โคโรน่า
โคโรน่า
วิสล่า คราคอฟ
วิสล่า คราคอฟ
22:30
สลาสค์ วรอคลาวน์
สลาสค์ วรอคลาวน์

Golf LPGA Tour

Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
05:00
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour

พีจีเอ ทัวร์ (PGA)

พีจีเอ ทัวร์ (PGA)
พีจีเอ ทัวร์ (PGA)
03:00
พีจีเอ ทัวร์ (PGA)
พีจีเอ ทัวร์ (PGA)

บราซิล ซีรี่บี

โอเอสเต้
โอเอสเต้
21:00
บรากันติโน
บรากันติโน

MLB Regular Season 2019

St. Louis Cardinals
St. Louis Cardinals
07:00
Cincinnati Reds
Cincinnati Reds

อเมริกา เมเจอร์ลีก

โคลัมบัส ครูว์
โคลัมบัส ครูว์
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
มอนทรีออล อิมแพ็ค
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ฮุสตัน ไดนาโม
ฮุสตัน ไดนาโม
ฟิลลาเดเฟีย
ฟิลลาเดเฟีย
06:30
ชิคาโก ไฟร์
ชิคาโก ไฟร์
แคนซัส วิซาร์ดส์
แคนซัส วิซาร์ดส์
07:30
เอฟซี ดัลลัส
เอฟซี ดัลลัส
โคโลราโด ราปิดส์
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
นิวยอร์ก ซิตี้
นิวยอร์ก ซิตี้
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
09:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
รีล ซอลต์ เลค
รีล ซอลต์ เลค
09:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
แอลเอ กาแลกซี่
แอลเอ กาแลกซี่
09:30
ลอสแอนเจลิส FC
ลอสแอนเจลิส FC

เม็กซิโก พรีเมียร่า

แอตเลติโก้ ซานลูอิส
แอตเลติโก้ ซานลูอิส
05:00
พูมาส ยูนัม
พูมาส ยูนัม
ปาชูก้า
ปาชูก้า
05:00
เลออน
เลออน
คลับ อเมริกา
คลับ อเมริกา
07:00
มอนเทอร์เรย์
มอนเทอร์เรย์
ติเกรส์ UANL
ติเกรส์ UANL
09:00
มอเรเลีย
มอเรเลีย
เนกาซ่า
เนกาซ่า
09:00
ครูซ อซูล
ครูซ อซูล
อัตลาส
อัตลาส
09:50
เอฟซี ฮัวเรซ
เอฟซี ฮัวเรซ

Colombia Copa Mustang A

ยูเนียน แมกดาเลนา
ยูเนียน แมกดาเลนา
03:15
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
คูคูต้า
คูคูต้า
05:00
ซานตาเฟ่
ซานตาเฟ่
เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี
05:30
จากูวาเรส
จากูวาเรส
ดิปอร์เทส โตลิม่า
ดิปอร์เทส โตลิม่า
07:45
อเมริกา เด กาลี
อเมริกา เด กาลี

อเมริกา D1

แอริโซนา ยูไนเต็ด
แอริโซนา ยูไนเต็ด
09:35
Austin Bold
Austin Bold

Table Tennis T2

Table Tennis T2
Table Tennis T2
LIVE
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
17:00
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
11:00
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
18:00
Table Tennis T2
Table Tennis T2

เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1

คอนซาโดล ซัปโปโร
คอนซาโดล ซัปโปโร
LIVE
โชนัน เบลมาเร่
โชนัน เบลมาเร่
มัตซูโมโตะ ยามากะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
นาโกย่า แกรมปัส
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
กัมบะ โอซาก้า
กัมบะ โอซาก้า
วิสเซล โกเบ
วิสเซล โกเบ
16:00
โยโกฮาม่า มารินอส
โยโกฮาม่า มารินอส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:30
สากัน โตสู
สากัน โตสู
เซเรโซ โอซาก้า
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เวกัลตา เซนได
เวกัลตา เซนได
ชิมิสุ เอส-พัลส์
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
เอฟซี โตเกียว
เอฟซี โตเกียว
จูบิโล อิวาตะ
จูบิโล อิวาตะ
17:00
อูราวะ เรด
อูราวะ เรด

แบตมินตัน BWF 1000

แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
LIVE
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
14:00
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000

รัสเซีย ทีมสำรอง

เอฟซี อูฟา(U21)
เอฟซี อูฟา(U21)
LIVE
ครัสโนดาร์(U21)
ครัสโนดาร์(U21)
CSKA มอสโก(U21)
CSKA มอสโก(U21)
17:00
FK โอเรนบูร์ก(U21)
FK โอเรนบูร์ก(U21)
FK อูราล(U21)
FK อูราล(U21)
21:00
เทเลค กรอซนี่ย์(U21)
เทเลค กรอซนี่ย์(U21)
Sochi(U21)
Sochi(U21)
21:00
เซนิต(U21)
เซนิต(U21)

ศึกจ้าวมวยไทย

ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย
12:15
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย

รัสเซีย ดิวิชั่น 1

ลุช เอเนอร์จีย่า
ลุช เอเนอร์จีย่า
14:00
ทอมสค์
ทอมสค์
SKA อิเนอจิย่า
SKA อิเนอจิย่า
15:00
ตอร์ปิโด มอสโก
ตอร์ปิโด มอสโก
เยนิเซร์
เยนิเซร์
15:00
โรเตอร์ โวลโกกราด
โรเตอร์ โวลโกกราด
Tekstilshchik
Tekstilshchik
20:00
เอฟเค คิมกี้
เอฟเค คิมกี้

W Series Race

W Series Race
W Series Race
14:20
W Series Race
W Series Race
W Series Race
W Series Race
20:40
W Series Race
W Series Race

ศึกยอดมวยวันทรงชัย

ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
14:30
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย

อินโดนีเซีย ลีกา

มารูด้า
มารูด้า
18:30
อเรม่า มาลัง
อเรม่า มาลัง

The Open

The Open
The Open
16:00
The Open
The Open
The Open
The Open
15:00
The Open
The Open

เจ-ลีก ดิวิชั่น2

วี-วาเรน
วี-วาเรน
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
โทชิกิ SC
โทชิกิ SC
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เกียวโต แซงก้า
เกียวโต แซงก้า
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โอมิยะ อาร์ดิย่า
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
โตเกียวเวอร์ดี้
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
เอฮิเมะ
เอฮิเมะ
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
17:00
FC กิฟู
FC กิฟู
รีโนฟา ยามากูชิ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

เกาหลี ดิวิชั่น1

โปฮัง สตีลเลอร์
โปฮัง สตีลเลอร์
17:00
อินชอนยูไนเต็ด
อินชอนยูไนเต็ด
กยองนัม
กยองนัม
17:00
เจจู ยูไนเต็ด
เจจู ยูไนเต็ด
เอฟซี โซล
เอฟซี โซล
17:00
ชอนบุกฮุนได
ชอนบุกฮุนได

เวียดนาม ดิวิชั่น 1

เกิ่นเทอ เอฟซี
เกิ่นเทอ เอฟซี
17:00
บิ่ญ เฟือก
บิ่ญ เฟือก

ไทยพรีเมียร์ลีก

ปตท. ระยอง
ปตท. ระยอง
17:45
การท่าเรือ เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ประจวบ เอฟซี
ประจวบ เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล
ราชบุรี มิตรผล
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
ชลบุรี เอฟซี
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี

ไทยแชมเปี้ยนชิพ

JL เชียงใหม่
JL เชียงใหม่
17:45
แอร์ฟอร์ซ
แอร์ฟอร์ซ
โปลิศ เทโร
โปลิศ เทโร
18:00
อุดรธานี เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา เอฟซี
อยุธยา เอฟซี
ไทยฮอนด้า
ไทยฮอนด้า
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
20:00
ระยอง เอฟซี
ระยอง เอฟซี

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เอฟซี อูฟา
เอฟซี อูฟา
18:00
คราซ์โนดาร์ FK
คราซ์โนดาร์ FK
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ครีลย่า โซเวียตอฟ
20:30
อาร์เซน่อล ตูล่า
อาร์เซน่อล ตูล่า
CSKA มอสโก
CSKA มอสโก
23:00
โอเรนเบิร์ก
โอเรนเบิร์ก

ศึกมวยไทยเกียรติเพชร

ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
18:00
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร

ICC 2019

แมนฯ ยูไนเต็ด
แมนฯ ยูไนเต็ด
18:30
อินเตอร์ มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
เบนฟิก้า
เบนฟิก้า
03:00
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
อาร์เซน่อล
อาร์เซน่อล
05:00
ฟิออเรนติน่า
ฟิออเรนติน่า
บาเยิร์น มิวนิค
บาเยิร์น มิวนิค
07:00
เรอัล มาดริด
เรอัล มาดริด

จีน ซูเปอร์ลีก

กว่างโจว RF
กว่างโจว RF
18:35
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
เทียนจิน เทนด้า
เทียนจิน เทนด้า
18:35
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
ต้าเหลียน อาเออร์บิน

มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

เซลังกอร์ PKNS
เซลังกอร์ PKNS
20:00
เซลังกอร์ PB
เซลังกอร์ PB
PB ปาหัง
PB ปาหัง
20:00
มะละกา
มะละกา

มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

UiTM FC
UiTM FC
20:00
เนเกอรี่ ซัมบิลัน
เนเกอรี่ ซัมบิลัน
PDRM FA
PDRM FA
20:00
ปุเลา ปีนัง
ปุเลา ปีนัง
ซาราวัค
ซาราวัค
20:00
เซอลาโงร์
เซอลาโงร์
PBDKT ที-ทีม
PBDKT ที-ทีม
20:00
ซาบาห์
ซาบาห์
กลันตัน
กลันตัน
20:00
เนียเชียซ่า
เนียเชียซ่า

คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

ชัคเตอร์ คารากันด้า
ชัคเตอร์ คารากันด้า
20:00
อ็อคเซเปส
อ็อคเซเปส
ไกเซอร์ คีซีรอดา
ไกเซอร์ คีซีรอดา
22:00
อัคโตเบ
อัคโตเบ

ฟินแลนด์ พรีเมียร์

อิลเวส แทมเปเร่
อิลเวส แทมเปเร่
21:00
HJK เฮลซิงกิ
HJK เฮลซิงกิ
KPV คอคคูล่า
KPV คอคคูล่า
21:00
ไซนาโจเอน
ไซนาโจเอน
VPS วาซ่า
VPS วาซ่า
21:00
ลาห์ติ
ลาห์ติ

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

AIK โซลน่า
AIK โซลน่า
21:00
เฮลซิงบอร์ก
เฮลซิงบอร์ก
โอเรโบร
โอเรโบร
21:00
ฟัลเค่นเบิร์ก
ฟัลเค่นเบิร์ก
ซันด์สวาลล์
ซันด์สวาลล์
23:00
ฮัคเค่น
ฮัคเค่น

สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

บรอมมาปอจคาร์น่า
บรอมมาปอจคาร์น่า
21:00
นอร์บี้
นอร์บี้
เดเกอร์ฟอร์ส
เดเกอร์ฟอร์ส
21:00
GAIS โกเตนเบิร์ก
GAIS โกเตนเบิร์ก
ไอเค ฟรีจ
ไอเค ฟรีจ
23:00
ออร์ไกร์ท
ออร์ไกร์ท

บราซิล ซีรี่เอ

วาสโก ดากามา
วาสโก ดากามา
21:00
ฟลูมิเนนเซ RJ
ฟลูมิเนนเซ RJ
บาเฮีย
บาเฮีย
03:00
ครูไซโร่ MG
ครูไซโร่ MG
อินเตอร์นาซิอองนาล
อินเตอร์นาซิอองนาล
05:00
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
ซิเอร่า
ซิเอร่า
05:00
พัลไมรัส
พัลไมรัส

สวิตฯ ดิวิชั่น2

วินเตอร์ทูร์
วินเตอร์ทูร์
22:00
อารัว
อารัว
กราสฮ็อปเปอร์
กราสฮ็อปเปอร์
22:30
Stade Ouchy
Stade Ouchy
เคียสโซ
เคียสโซ
23:30
วิล 1900
วิล 1900

เช็ก ดิวิชั่น1

โอปาว่า
โอปาว่า
22:00
ไพรบราม
ไพรบราม
ซิกม่า โอโลมุช
ซิกม่า โอโลมุช
22:00
ซลิน
ซลิน
สโลวัคโก้
สโลวัคโก้
22:00
เซสเก บูเดโจวิซ
เซสเก บูเดโจวิซ

สโลวาเกีย ลิกา 1

ซีมปิน ไมชาโลวี
ซีมปิน ไมชาโลวี
23:00
MSK ซิลิน่า
MSK ซิลิน่า

ชิลี คัพ

ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
23:30
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่

Belgium Super Cup

เกงค์
เกงค์
01:30
เมเชเลน
เมเชเลน

ITU Triathlon Series

ITU Triathlon Series
ITU Triathlon Series
04:20
ITU Triathlon Series
ITU Triathlon Series
ITU Triathlon Series
ITU Triathlon Series
06:20
ITU Triathlon Series
ITU Triathlon Series

Indycar Series 2019

Indycar Series 2019
Indycar Series 2019
05:45
Indycar Series 2019
Indycar Series 2019

UFC Fight Night

UFC Fight Night
UFC Fight Night
08:00
UFC Fight Night
UFC Fight Night

ศึกมวยดีวิถีไทย

ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย
12:30
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย

ศึกมวยไทย7สี

ศึกมวยไทย7สี
ศึกมวยไทย7สี
14:15
ศึกมวยไทย7สี
ศึกมวยไทย7สี

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
18:20
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร