ตารางถ่าย 17 กันยายน 2562

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B

ติเกร
ติเกร
07:10
ซานตามาริน่า
ซานตามาริน่า

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์

อัลโดซิวี
อัลโดซิวี
LIVE
ปาโตรนาโต ปารานา
ปาโตรนาโต ปารานา
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
07:10
แอดเลติโก ทูคูแมน
แอดเลติโก ทูคูแมน

Ecuador Pilsener A

เอล นาซิอองนาล
เอล นาซิอองนาล
07:15
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ

ชิลี พรีเมียร์ บี

Huadiwei sub
Huadiwei sub
LIVE
ซานติเอโก มอร์นิ่ง
ซานติเอโก มอร์นิ่ง

บราซิล ซีรี่บี

แฟร์โรวิอาริโอ
แฟร์โรวิอาริโอ
06:00
ปอนเต เปรตา
ปอนเต เปรตา

MLB Regular Season 2019

San Diego Padres
San Diego Padres
06:30
Milwaukee Brewers
Milwaukee Brewers

Colombia B

คาร์ทาเกน่า
คาร์ทาเกน่า
08:00
โบโกตา เอฟซี
โบโกตา เอฟซี

เทนนิสหญิง WTA

เทนนิสหญิง WTA
เทนนิสหญิง WTA
09:00
เทนนิสหญิง WTA
เทนนิสหญิง WTA

อินโดนีเซีย ลีกา

เปอร์เซรู เซรุย
เปอร์เซรู เซรุย
15:30
พิวทรา เอฟซี
พิวทรา เอฟซี

รัสเซีย ดิวิชั่น 3

FK ชิต้า
FK ชิต้า
15:30
เออทิช
เออทิช
ซแวซด้า
ซแวซด้า
16:00
ไดนาโม บรานัวล์
ไดนาโม บรานัวล์

เช็ก U19

ไพรบราม(U19)
ไพรบราม(U19)
16:00
สปาร์ตาปราก(U19)
สปาร์ตาปราก(U19)
โอปาว่า (U19)
โอปาว่า (U19)
16:30
เบอโน่(U19)
เบอโน่(U19)

AFC U-16 Championship

เกาหลีเหนือ(U16)
เกาหลีเหนือ(U16)
16:00
กวม(U16)
กวม(U16)
สิงคโปร์(U16)
สิงคโปร์(U16)
19:00
ฮ่องกง(U16)
ฮ่องกง(U16)

ออสเตรเลีย คัพ

อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
16:30
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
ฮูม ซิตี้
ฮูม ซิตี้
16:30
เซ็นทรัล โคสต์
เซ็นทรัล โคสต์

เกาหลี ดิวิชั่น2

แทจอน ซิติเซน
แทจอน ซิติเซน
17:00
ปูซานไอปาร์ค
ปูซานไอปาร์ค
โซล อี-แลน
โซล อี-แลน
17:00
ชุนนัมดรากอนส์
ชุนนัมดรากอนส์

เอเอฟซี แชมป์ฯลีก

อูราวะ เรด
อูราวะ เรด
17:30
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย

อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก

เอฟซี ลอริ
เอฟซี ลอริ
19:00
บานานต์ส
บานานต์ส
อลาชเคิร์ต
อลาชเคิร์ต
19:15
เอฟซี เยเรวาน
เอฟซี เยเรวาน
แกนด์ซาซาร์
แกนด์ซาซาร์
20:30
เอฟซี พิวนิค
เอฟซี พิวนิค

UEFA U19

อาแจกซ์(U19)
อาแจกซ์(U19)
19:00
พีเอสวี(Am)
พีเอสวี(Am)
เชลซี(U19)
เชลซี(U19)
19:00
บาเลนเซีย(U19)
บาเลนเซีย(U19)
อินเตอร์ มิลาน(U19)
อินเตอร์ มิลาน(U19)
19:00
สลาเวีย ปราก(U19)
สลาเวีย ปราก(U19)
นาโปลี(U19)
นาโปลี(U19)
19:00
ลิเวอร์พูล(U19)
ลิเวอร์พูล(U19)
โอลิมปิก ลียง(U19)
โอลิมปิก ลียง(U19)
20:00
เซนิต(U19)
เซนิต(U19)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก(U19)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก(U19)
20:00
เกนค์(U19)
เกนค์(U19)
ดอร์ทมุน(U19)
ดอร์ทมุน(U19)
21:00
บาร์เซโลน่า(U19)
บาร์เซโลน่า(U19)
เบนฟิก้า(U19)
เบนฟิก้า(U19)
21:00
RB ไลป์ซิก(U19)
RB ไลป์ซิก(U19)

มาเลเซีย คัพ

เคดะห์
เคดะห์
20:00
เนเกอรี่ ซัมบิลัน
เนเกอรี่ ซัมบิลัน
เซลังกอร์ PKNS
เซลังกอร์ PKNS
20:00
ตรังกานู
ตรังกานู
UiTM FC
UiTM FC
20:00
ยะโฮร์ ดารุล
ยะโฮร์ ดารุล

เอสโตเนียลีก

เลวิค วิจานดี่
เลวิค วิจานดี่
21:45
นอมเม่
นอมเม่
ทาลินน่า คาเลฟ
ทาลินน่า คาเลฟ
23:00
FC Kuressaare
FC Kuressaare

อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

อัล มูฮารัค
อัล มูฮารัค
22:00
CS Constantine
CS Constantine

ลิทัวเนีย คัพ

ซูดูว่า
ซูดูว่า
22:30
ซัลกิริส
ซัลกิริส

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

อินเตอร์ มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
23:55
สลาเวีย ปราก
สลาเวีย ปราก
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก ลียง
23:55
เซนิต
เซนิต