ตารางถ่ายแบบเรียงตามเวลา

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 20 ตุลาคม 2561

บอลสดคู่ระหว่าง เฟนซ่า วาย จัสติเซีย VS ทัลเลเรส กอร์โดบา วันเสาร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

เสาร์ 05:00

เฟนซ่า วาย จัสติเซีย - ทัลเลเรส กอร์โดบา
บอลสดคู่ระหว่าง เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS กิมนาเซีย ลา พลาต้า วันเสาร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

เสาร์ 05:00

เบเลซ ซาร์สฟิลด์ - กิมนาเซีย ลา พลาต้า

เสาร์ 05:15

ซีอาร์บี - โกยาส

เสาร์ 05:30

3 เดอ เฟบเบรโร่ - เดปอติโว คาเปียต้า

เสาร์ 06:00

ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า - เดปอร์เตส เตมูโก้

เสาร์ 07:00

โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ - Free Practice 3

เสาร์ 07:15

โคล่อน - ริเวอร์เพลท

เสาร์ 07:15

เอล นาซิอองนาล - ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา

เสาร์ 07:30

ปอนเต เปรตา - ฟิเกเรนเซ่

เสาร์ 07:30

อินเดียนา เพเซอร์ส - มิลวอคกี้ บักส์

เสาร์ 08:00

สปอร์ต ฮวนคาโย่ - อยากูโช่

เสาร์ 09:00

อัตลาส - เบรากรุซ

เสาร์ 09:30

โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ - ยูท่าห์ แจ๊ส

เสาร์ 10:35

โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ - รอบควอลิฟาย

เสาร์ 12:00

เวกัลตะ เซนได - ซางัน โทซึ

เสาร์ 12:00

ชิมิสุ เอสพัลส์ - ซานเฟรซเซ่

เสาร์ 12:00

อูรัล U21 - ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า U21

เสาร์ 12:00

แทกู - ชุมนัม ดรากอนส์

เสาร์ 12:00

กยองนัม - ซังจู ซังมู

เสาร์ 12:00

เชจู ยูไนเต็ด - เอฟซี โซล

เสาร์ 12:00

ชนบุก มอเตอร์ส - อินชอน ยูไนเต็ด

เสาร์ 12:00

ซูวอน บลูวิงส์ - โปฮัง สตีลเลอร์ส

เสาร์ 12:00

อุลซาน ฮุนได - กังวอน

เสาร์ 12:15

มวยไทย - ศึกจ้าวมวยไทย

เสาร์ 13:00

กัมบะ โอซาก้า - โยโกฮาม่า มารินอส

เสาร์ 13:00

เกียวโต แซงก้า - อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

เสาร์ 13:30

เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ - อีสเทิร์น

เสาร์ 14:00

โชนัน เบลมาเร่ - คอนซาโดเร่ ซัปโปโร่

เสาร์ 14:00

มวยไทย - ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์

เสาร์ 14:00

อุราวะ เร้ด ไดมอนด์ส - คาชิมา แอนท์เลอร์ส

เสาร์ 14:30

ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ไพรซ์ กรุ๊ป - เน่ย มองโกล ซองยู เอฟซี

เสาร์ 14:30

Heilongjiang Lava - เซเจียง ยิเตง

เสาร์ 14:30

เหลียวหนิง - เซี่ยงไฮ้ เสิ่นซิน

เสาร์ 14:30

Meizhou Meixian Techand - คิงดัว หวางยัง

เสาร์ 14:30

เจ้อเจียง กรีนทาวน์ เอฟซี - ยันเบียน เบคดู

เสาร์ 15:00

แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น - Semifinals

เสาร์ 15:30

โอเร็นเบิร์ก - เยนีเซย์

เสาร์ 15:30

บาเลนเซีย (หญิง) - เซบีย่า (หญฺิง)

เสาร์ 15:50

เมลเบิร์น วิคตอรี - เมลเบิร์น ซิตี้

เสาร์ 16:00

ซาอุดีอาระเบีย - มาเลเซีย

เสาร์ 16:00

อคาเดมิก้า คลินเซนี - ชินเดีย ทาโกวิซ

เสาร์ 16:00

มวยไทย - ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ

เสาร์ 16:00

Saudi Arabia U19 - มาเลเซีย U19

เสาร์ 17:00

เทนนิส : เครมลิน คัพ - Final

เสาร์ 17:00

กาตาร์ - อินโดนีเซีย

เสาร์ 17:00

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ - วิสเซล โกเบ

เสาร์ 17:00

เอฟซี โตเกียว - เซเรโซ โอซาก้า

เสาร์ 17:00

ริกา - เจลกาว่า

เสาร์ 17:30

คาซิมปาซ่า - อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์

เสาร์ 18:00

โฮลสไตน์ คีล - โคโลญจน์

เสาร์ 18:00

เรอัล มาดริด - เลบานเต้

เสาร์ 18:00

อูรัล - ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า

เสาร์ 18:00

มารีอูปัล - ซอร์ย่า

เสาร์ 18:00

มัลโม่ - ฮัมมาร์บี้

เสาร์ 18:00

อีไอเอฟ - อูลู

เสาร์ 18:00

ฮากา - คลูบิ 04

เสาร์ 18:00

เอชไอเอฟเค - เคพีวี

เสาร์ 18:00

เจเจเค - เอซี คายานิ

เสาร์ 18:00

เคทีพี - จาโร

เสาร์ 18:00

ไฮเดนไฮม์ - มักเดบวร์ก

เสาร์ 18:00

บีเลเฟลด์ - กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

เสาร์ 18:00

เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้ - อดาน่าสปอร์

เสาร์ 18:25

มวยไทย - ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์

เสาร์ 18:30

เชลซี - Manchester UnitedAudio commentary only

เสาร์ 18:30

เชลซี - แมนยูไนเต็ด

เสาร์ 18:30

สปาร์ตัก มอสโก บี - เชอร์ตาโนโว มอสโก

เสาร์ 18:35

กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ - เป่ยเจียง เรนเฮ

เสาร์ 18:35

ฉงชิ่ง ลี่ฟาน - เหอเป่ย์

เสาร์ 18:35

กุ้ยโจว จื่อเฉิง - ต้าเหลียน อี้ฟ่าง

เสาร์ 18:35

ซานตง ลู่เหนิง - เทียนจิน เทนด้า

เสาร์ 18:35

เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว - เทียนจิน ฉวนเจียน

เสาร์ 18:45

สปาตัค เทอร์นาวา - เซนิก้า

เสาร์ 19:00

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น - Semifinals 1

เสาร์ 19:00

บางกอกกล๊าส - สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด

เสาร์ 19:00

เคเอฟ ลาซี่ - ตูต้า

เสาร์ 19:00

Kastrioti Krujë - คูเคซี่

เสาร์ 19:00

สลาเวีย โซเฟีย - เซปเตมรี่ โซเฟีย

เสาร์ 19:00

Tajikistan U19 - China U19

เสาร์ 19:00

เอฟซี มินส์ค - ดินาโม มินส์ค

เสาร์ 19:00

ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ - เอเนอร์กี้ ค็อตบุส

เสาร์ 19:00

ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค - เม็พเพ่น

เสาร์ 19:00

ฮัลเลสเชอร์ - อุนเตอร์ฮัคคิงก์

เสาร์ 19:00

ไกเซอร์สเลาเทิร์น - อัวร์ดิงเก้น

เสาร์ 19:00

ล็อทเท - ออสนาบรุ๊ค

เสาร์ 19:00

1860 มิวนิค - เบราน์ชไวก์

เสาร์ 19:00

เวนต์สปิลส์ - สปาร์ตักส์ เจอร์มาล่า

เสาร์ 19:00

ชินนิก - Luch

เสาร์ 19:30

แว็คเกอร์ อินส์บรุค บี - คัปเฟ่นแบร์ก

เสาร์ 19:30

เปแอสเช (หญิง) - Dijon Women

เสาร์ 20:00

เฮอร์มานน์สตัตท์ - อาสตร้า

เสาร์ 20:00

โรม่า - สปาล

เสาร์ 20:00

แบรสต์ - ลอริยองต์

เสาร์ 20:00

อัล ชาร์จาห์ - อัจมาน

เสาร์ 20:00

บาซัคเซเฮียร์ - เคย์เซริสปอร์

เสาร์ 20:00

รูเดส - โอซีเยค

เสาร์ 20:00

ซิกม่า โอโลมุช - ซลิน

เสาร์ 20:00

พานาธิไนกอส - พานิโอนิออส

เสาร์ 20:00

อัสโคลี่ พิคชิโอ - คาร์ปิ

เสาร์ 20:00

ชิตตาเดลล่า - เบรสชา

เสาร์ 20:00

โคเซนซ่า - ฟอจจา

เสาร์ 20:00

ฟาเคล - ตัมบอฟ

เสาร์ 20:00

เอฟเค ฮิมกี - อากาเดียร์

เสาร์ 20:00

เคีรสค์ - ทอม ทอมสค์

เสาร์ 20:00

โอลิมปิเยทส์ - อาร์มาเวียร์

เสาร์ 20:00

วอลโกกราด - มอร์โดเวีย ซารานส์ค

เสาร์ 20:00

ซาเกิลบี ซอสโนเวียค - มีดซ์ เลกนิก้า

เสาร์ 20:05

อัล วาห์ดา - อัล ดาฟรา

เสาร์ 20:30

อูฟา - รูบิน คาซาน

เสาร์ 20:30

โวล์ฟสบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค

เสาร์ 20:30

สตุ๊ตการ์ท - ดอร์ทมุนด์

เสาร์ 20:30

เอาก์สบวร์ก - ไลป์ซิก

เสาร์ 20:30

เลเวอร์คูเซ่น - ฮันโนเวอร์

เสาร์ 20:30

เนิร์นแบร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์

เสาร์ 20:30

โมลด์ - ซาร์ปส์บอร์ก

เสาร์ 21:00

แมนซิตี้ - เบิร์นลี่ย์

เสาร์ 21:00

วอร์สคลา โพลทาว่า - ดินาโม เคียฟ

เสาร์ 21:00

เวสต์แฮม - สเปอร์ส

เสาร์ 21:00

Wasps - บาธ ซิตี้

เสาร์ 21:00

บอร์นมัธ - เซาธ์แฮมป์ตัน

เสาร์ 21:00

คาร์ดิฟฟ์ - ฟูแล่ม

เสาร์ 21:00

นิวคาสเซิ่ล - ไบรท์ตัน

เสาร์ 21:00

นอร์เชลลันด์ - มิดทิลแลนด์

เสาร์ 21:00

วูล์ฟแฮมป์ตัน - วัตฟอร์ด

เสาร์ 21:00

บูดัคโนส - มลาดอสท์ ลูกานี่

เสาร์ 21:00

เบรนท์ฟอร์ด - บริสตอล ซิตี้

เสาร์ 21:00

ดาลคูร์ต - โอเรโบร

เสาร์ 21:00

เดเกอร์ฟอร์ส - ออสเตอร์

เสาร์ 21:00

บาเต้ โบริซอฟ - โกโรเดย่า

เสาร์ 21:00

นอร์เชลลันด์ - มิดทิลแลนด์

เสาร์ 21:00

ลีปาย่า - เมตต้า

เสาร์ 21:00

บัลติก้า - คราสโนดาร์ บี

เสาร์ 21:00

โซชี - ซีแบร์

เสาร์ 21:00

เซนิต บี - เอสเคเอ คาบารอฟส์ค

เสาร์ 21:00

กอริก้า - มารีบอร์

เสาร์ 21:00

เรอัล โอเบียโด้ - โอซาซูน่า

เสาร์ 21:00

โกเตนเบิร์ก - แลนด์สโครน่า

เสาร์ 21:15

บาเลนเซีย - เลกาเนส

เสาร์ 21:15

โบเตฟ - เชอร์โน มอร์ วาร์น่า

เสาร์ 22:00

ฮาร์ทเบิร์ก - ราปิด เวียนนา

เสาร์ 22:00

แอลเอเอสเค ลินซ์ - อัลทัช

เสาร์ 22:00

ซัลซ์บวร์ก - แว็คเกอร์ อินส์บรุค

เสาร์ 22:00

เปแอสเช - อาเมียงส์

เสาร์ 22:00

มวยไทย - ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship

เสาร์ 22:00

โรซาแลร์ - แซงต์-กิลลอยเซ่

เสาร์ 22:00

โอ ฮิกกินส์ - โคโล โคโล่

เสาร์ 22:00

บานิค ออสตราวา - คาร์วิน่า

เสาร์ 22:00

พริบราม - ยาโบลเนช

เสาร์ 22:00

สโลวัคโก - เทปลิเซ่

เสาร์ 22:00

ฮาลาดาส - วีดีโอตัน

เสาร์ 22:00

โลซาน สปอร์ต - ชาฟฟ์เฮาเซ่น

เสาร์ 22:00

เทรนชิน - นิตร้า

เสาร์ 22:30

อิสตร้า - ดินาโม ซาเกร็บ

เสาร์ 22:45

อัล ไอน์ - อัล จาซิร่า

เสาร์ 22:45

จีเคเอส ทิคี - ราคูฟ เซสโตโชว่า

เสาร์ 23:00

ยูเวนตุส - เจนัว

เสาร์ 23:00

ซิวาสสปอร์ - เฟเนร์บาห์เช่

เสาร์ 23:00

ซานเดฟยอร์ด - สตรอมส์ก๊อดเซต

เสาร์ 23:00

สลาสค์ วรอคลาวน์ - อาร์ก้า กดิเนีย

เสาร์ 23:00

เปรูเวลซ์ - สตองดาร์ ลีแอช

เสาร์ 23:00

ชัคห์ติยอร์ - ชัคห์ติยอร์

เสาร์ 23:00

อพอลลอน สมีร์นิส - เออีเค เอเธนส์

เสาร์ 23:00

โครโตเน่ - ปาโดว่า

เสาร์ 23:00

อลูมินิจ - ดอมเซล

เสาร์ 23:00

อัลกอร์กอน - กรานาด้า

เสาร์ 23:00

ลาส ปัลมาส - นูมานเซีย

เสาร์ 23:00

ราปเปอร์สวิล - ครีนส์

เสาร์ 23:00

ไอโรนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า - ฮาโปเอล ไฮฟา

เสาร์ 23:00

ป๊อดเบสคิดเซีย - เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่

เสาร์ 23:15

โกดอย ครูซ - อัลโดซิวี่

เสาร์ 23:25

มวยไทย - ศึกลุมพินีเกริกไกร

เสาร์ 23:30

ฮัดเดอร์สฟิลด์ - ลิเวอร์พูล

เสาร์ 23:30

บียาร์เรอัล - แอต.มาดริด

เสาร์ 23:30

ดาร์บี้ เคาน์ตี้ - เชฟฯ ยูไนเต็ด

เสาร์ 23:30

ชาลเก้ - แวร์เดอร์ เบรเมน

เสาร์ 23:30

พีเอสวี - เอ็มเมน

เสาร์ 23:30

เอ็กเซลเซอร์ - วิเทสส์

เสาร์ 23:30

บาลิเคเซียร์สปอร์ - โบลูสปอร์

เสาร์ 23:30

กาซิเซเฮีย กาเซียนเตป - อูมรานิเยสปอร์

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 21 ตุลาคม 2561

อาทิตย์ 00:00

เซอร์เวน่า ซเวซด้า - แรด เบลเกรด

อาทิตย์ 00:00

ลูเซิร์น - เอฟซี ธูน

อาทิตย์ 00:00

เอฟซี ซูริค - ยัง บอยส์

อาทิตย์ 00:00

ลูโดโกเร็ตส์ - เลฟสกี้ โซเฟีย

อาทิตย์ 00:00

เซอร์เว็ตต์ - อารัว

อาทิตย์ 00:00

อัล อิติตฮัด - เปโตรเจ็ท

อาทิตย์ 00:00

นาเปรดัก - รัดนิก เซอร์ดูลิก้า

อาทิตย์ 00:00

โปรเลเตอร์ นอวีซาด - มักว่า ซาบัก

อาทิตย์ 00:00

ราดนิคกี้ นิส - เซมุน

อาทิตย์ 00:30

ลาริสซ่า - ลาเมีย

อาทิตย์ 01:00

วิโตรุล - เซปซี่

อาทิตย์ 01:00

กอร์โดบา - ลา กอรุนญ่า

อาทิตย์ 01:00

แร็งส์ - อองเช่ร์

อาทิตย์ 01:00

น็องต์ - ตูลูส

อาทิตย์ 01:00

ดิฌง - ลีลล์

อาทิตย์ 01:00

สตราส์บูร์ก - โมนาโก

อาทิตย์ 01:00

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น - Semifinals 2

อาทิตย์ 01:00

เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ - Practice Session 3

อาทิตย์ 01:00

ก็อง - แก็งก็อง

อาทิตย์ 01:30

อูดิเนเซ่ - นาโปลี

อาทิตย์ 01:30

เลช พอชนัน - โคโลน่า คีลเซ่

อาทิตย์ 01:30

เกงค์ - อูเปน

อาทิตย์ 01:45

บาร์เซโลน่า - เซบีย่า

อาทิตย์ 01:45

ฮีเรนวีน - อาแจ็กซ์

อาทิตย์ 01:45

อูเทร็คท์ - อาแซ่ด อัลค์มาร์

อาทิตย์ 02:00

อเมริกา มิไนโร่ - เกรมิโอ

อาทิตย์ 02:45

Loures - สปอร์ติ้ง ลิสบอน

อาทิตย์ 03:45

โบคา จูเนียร์ส - โรซาริโอ เซ็นทรัล

อาทิตย์ 03:45

เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ - รอบควอลิฟาย

อาทิตย์ 05:00

สปอร์ต เรซิเฟ่ - วาสโก ดา กาม่า

อาทิตย์ 05:00

เซา เปาโล - อัต.พาราเนนเซ่

อาทิตย์ 06:00

โตรอนโต้ แร็พเตอร์ส - วอชิงตัน วิซาร์ดส์

อาทิตย์ 07:00

แซมปายโอ้ คอร์เรีย - ลอนดริน่า

อาทิตย์ 09:06

มอนเตอร์เรย์ - โตลูก้า

อาทิตย์ 09:30

ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ - ลอสแอนเจลิส เลเกอร์ส

อาทิตย์ 11:00

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ - นิวคาสเซิ่ล เจตส์

อาทิตย์ 12:00

โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ - Races

อาทิตย์ 12:00

โตเกียว เวอร์ดี้ - โทกุชิมะ วอร์ดิส

อาทิตย์ 12:30

มวยไทย - ศึกมวยดีวิถีไทย

อาทิตย์ 12:30

ปุจกัส - เฟเรนซ์วารอส

อาทิตย์ 13:00

บริสเบน รอร์ - เซ็นทรัล โคสต์

อาทิตย์ 14:30

มวยไทย - ศึกมวยไทย 7 สี

อาทิตย์ 15:00

เพิร์ธ กลอรี - เวสเทิร์น ซิดนีย์

อาทิตย์ 15:30

โฟลริดสดอร์เฟอร์ - วอวอสร์ สเตเยอร์

อาทิตย์ 16:00

เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ - Round Robin # 1

อาทิตย์ 16:00

Chinese Taipei U19 - ยูเออี U19

อาทิตย์ 16:00

เอสเอสซี ฟารุล - อาร์เกส

อาทิตย์ 16:00

ไต้หวัน U19 - ยูเออี U19

อาทิตย์ 16:00

มวยไทย - ศึกมวยไทย ททบ.5

อาทิตย์ 17:00

ราโย่ บาเยกาโน - เกตาเฟ่

อาทิตย์ 17:00

แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น - Finals

อาทิตย์ 17:15

เบรด้า - วิลเล่ม ทเว

อาทิตย์ 17:30

โฟรซิโนเน่ - เอ็มโปลี

อาทิตย์ 17:30

ริเซสปอร์ - คอนยาสปอร์

อาทิตย์ 18:00

ดินาโม มอสโก - เซนิต

อาทิตย์ 18:00

ลวีฟ - อาร์เซน่อล เคียฟ

อาทิตย์ 18:00

ทรอมสดาเลน - แฮมคาม

อาทิตย์ 18:00

สปาร์ตัก ซูโบติก้า - ปาร์ติซาน เบลเกรด

อาทิตย์ 18:00

Sporting Huelva Women - บาร์เซโลน่า (หญิง)

อาทิตย์ 18:00

ยูเวนตุส บูคาเรสต์ - เปโตรลูล โปรเอสติ

อาทิตย์ 18:15

เบอร์มิงแฮม (หญิง) - เชลซี (หญิง)

อาทิตย์ 18:30

ฮัมบูร์ก - โบคุ่ม

อาทิตย์ 18:30

เทนนิส : ดับเบิลยูทีเอ ไฟนอลส์ สิงคโปร์ - Round Robin # 2

อาทิตย์ 18:30

มวยไทย - ศึกคมชัดลึกมวยไทย

อาทิตย์ 18:35

เจียงซู ซูหนิง - เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี

อาทิตย์ 18:45

วีบอร์ก - ซิลเคบอร์ก

อาทิตย์ 19:00

อินโดนีเซีย - กาตาร์

อาทิตย์ 19:00

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น - Finals 1

อาทิตย์ 19:00

สเคนเดอร์บู - คามซ่า

อาทิตย์ 19:00

ดอบรุดซ่า ดอบริช - อาด้า คาร์ดซาลี่

อาทิตย์ 19:00

กาตาร์ U19 - อินโดนีเซีย U19

อาทิตย์ 19:30

ฮามิลตัน - เรนเจอร์ส

อาทิตย์ 19:30

แอดมิร่า - โวล์ฟสแบร์เกอร์

อาทิตย์ 19:30

แม็ตเตอร์สบวร์ก - ซังคท์เพิลเทิน

อาทิตย์ 19:30

เฟเยนูร์ด - ซโวลล์

อาทิตย์ 19:30

เวนโล่ - เดน ฮาก

อาทิตย์ 19:30

เฮราเคิ่ลส์ - โครนิงเกน

อาทิตย์ 20:00

มงต์เปลลิเย่ร์ - บอร์กโดซ์

อาทิตย์ 20:00

ปาร์ม่า - ลาซิโอ

อาทิตย์ 20:00

โบโลญญ่า - โตริโน่

อาทิตย์ 20:00

โอลิมปิก ลียง (หญิง) - Bordeaux Women

อาทิตย์ 20:00

เยอร์การ์เด้น - เอไอเค โซลน่า

อาทิตย์ 20:00

Ullensaker / Kisa - คอนสวิงเกอร์

อาทิตย์ 20:00

อังการากูคู - มาลัตยาสปอร์

อาทิตย์ 20:00

อลันยาสปอร์ - อันตัลยาสปอร์

อาทิตย์ 20:00

Turbine Potsdam Women - บาเยิร์น มิวนิค (หญิง)

อาทิตย์ 20:00

ฮัคเค่น - ออสเตอร์ซุนด์

อาทิตย์ 20:00

คิเอโว่ - อตาลันต้า

อาทิตย์ 20:00

สลาเวน - กอริก้า

อาทิตย์ 20:00

มวยไทย - ศึก Max Muay Thai

อาทิตย์ 20:30

สปาร์ตัก มอสโก - อาร์เซน่อล ตูล่า

อาทิตย์ 20:30

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน - ไฟร์บวร์ก

อาทิตย์ 20:30

เทนเนสซี ไททันส์ - ซานดิเอโก ชาร์จเจอรส์

อาทิตย์ 21:00

เวจเล่ - โคเปนเฮเก้น

อาทิตย์ 21:00

โอลิมปิก โดเนตส์ค - เชอร์โนโมเรตส์

อาทิตย์ 21:00

ลูกาโน่ - เซนต์ กัลเลน

อาทิตย์ 21:00

ซิยง - กราสฮอปเปอร์

อาทิตย์ 21:15

เออิบาร์ - แอธ.บิลเบา

อาทิตย์ 21:30

ดูนาฟ รูส - โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ

อาทิตย์ 21:45

ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด - เดอ กราฟสคัป

อาทิตย์ 22:00

เอฟเวอร์ตัน - คริสตัล พาเลซ

อาทิตย์ 22:00

แซงต์ เอเตียน - แรนส์

อาทิตย์ 22:00

กาซ เมตัน - โบโตซานี่

อาทิตย์ 22:00

ออสเตรีย เวียนนา - สตวร์ม กราซ

อาทิตย์ 22:00

ปาร์ติซานี่ - ลุฟเตตารี่

อาทิตย์ 22:30

บราเก้ - ยอนโคปิ้ง

อาทิตย์ 22:30

เอล์ฟส์บอร์ก - ซันด์สวาลล์

อาทิตย์ 22:30

คัลมาร์ - นอร์โคปิ้ง

อาทิตย์ 22:30

เทรลเลบอร์ก - ซิริอุส

อาทิตย์ 22:30

โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ - ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท

อาทิตย์ 23:00

มึนเช่นกลัดบัค - ไมนซ์

อาทิตย์ 23:00

คราสโนดาร์ - อัคมัต กรอซนี่

อาทิตย์ 23:00

ฟิออเรนติน่า - กายารี่

อาทิตย์ 23:00

กอซเตเป - เบซิคตัส

อาทิตย์ 23:00

วาเลเรนก้า - คริสเตียนซุนด์

อาทิตย์ 23:00

เอจีเอฟ อาร์ฮุส - อัลบอร์ก บีเค

อาทิตย์ 23:00

แอต.มาดริด (หญิง) - Madrid CFF Women

อาทิตย์ 23:00

ออสเทนเด้ - เกนท์

อาทิตย์ 23:30

อ้วยส์ก้า - เอสปันญ่อล

อาทิตย์ 23:30

โอเล็คซานเดรีย - คาร์พาตี้ ลวิฟ

ตารางถ่ายแบบเรียงตามลีก

โตโยต้า ลีก คัพ

เสาร์ 19:00

บางกอกกล๊าส - สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เสาร์ 18:30

เชลซี - Manchester UnitedAudio commentary only

เสาร์ 18:30

เชลซี - แมนยูไนเต็ด

เสาร์ 21:00

แมนซิตี้ - เบิร์นลี่ย์

เสาร์ 21:00

เวสต์แฮม - สเปอร์ส

เสาร์ 21:00

บอร์นมัธ - เซาธ์แฮมป์ตัน

เสาร์ 21:00

คาร์ดิฟฟ์ - ฟูแล่ม

เสาร์ 21:00

นิวคาสเซิ่ล - ไบรท์ตัน

เสาร์ 21:00

วูล์ฟแฮมป์ตัน - วัตฟอร์ด

เสาร์ 23:30

ฮัดเดอร์สฟิลด์ - ลิเวอร์พูล

ลา ลีกา สเปน

เสาร์ 18:00

เรอัล มาดริด - เลบานเต้

เสาร์ 21:15

บาเลนเซีย - เลกาเนส

เสาร์ 23:30

บียาร์เรอัล - แอต.มาดริด

อาทิตย์ 01:45

บาร์เซโลน่า - เซบีย่า

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เสาร์ 20:00

โรม่า - สปาล

เสาร์ 23:00

ยูเวนตุส - เจนัว

อาทิตย์ 01:30

อูดิเนเซ่ - นาโปลี

บุนเดสลีกา เยอรมัน

เสาร์ 20:30

โวล์ฟสบวร์ก - บาเยิร์น มิวนิค

เสาร์ 20:30

สตุ๊ตการ์ท - ดอร์ทมุนด์

เสาร์ 20:30

เอาก์สบวร์ก - ไลป์ซิก

เสาร์ 20:30

เลเวอร์คูเซ่น - ฮันโนเวอร์

เสาร์ 20:30

เนิร์นแบร์ก - ฮอฟเฟ่นไฮม์

เสาร์ 23:30

ชาลเก้ - แวร์เดอร์ เบรเมน

ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เสาร์ 22:00

เปแอสเช - อาเมียงส์

อาทิตย์ 01:00

แร็งส์ - อองเช่ร์

อาทิตย์ 01:00

น็องต์ - ตูลูส

อาทิตย์ 01:00

ดิฌง - ลีลล์

อาทิตย์ 01:00

สตราส์บูร์ก - โมนาโก

อาทิตย์ 01:00

ก็อง - แก็งก็อง

เจลีก ญี่ปุ่น

เสาร์ 12:00

เวกัลตะ เซนได - ซางัน โทซึ

เสาร์ 12:00

ชิมิสุ เอสพัลส์ - ซานเฟรซเซ่

เสาร์ 13:00

กัมบะ โอซาก้า - โยโกฮาม่า มารินอส

เสาร์ 14:00

โชนัน เบลมาเร่ - คอนซาโดเร่ ซัปโปโร่

เสาร์ 14:00

อุราวะ เร้ด ไดมอนด์ส - คาชิมา แอนท์เลอร์ส

เสาร์ 17:00

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ - วิสเซล โกเบ

เสาร์ 17:00

เอฟซี โตเกียว - เซเรโซ โอซาก้า

เจทู ญี่ปุ่น

เสาร์ 13:00

เกียวโต แซงก้า - อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เสาร์ 21:00

เบรนท์ฟอร์ด - บริสตอล ซิตี้

เสาร์ 23:30

ดาร์บี้ เคาน์ตี้ - เชฟฯ ยูไนเต็ด

ลีกา เซกุนด้า สเปน

เสาร์ 21:00

เรอัล โอเบียโด้ - โอซาซูน่า

เสาร์ 23:00

อัลกอร์กอน - กรานาด้า

เสาร์ 23:00

ลาส ปัลมาส - นูมานเซีย

อาทิตย์ 01:00

กอร์โดบา - ลา กอรุนญ่า

กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เสาร์ 20:00

อัสโคลี่ พิคชิโอ - คาร์ปิ

เสาร์ 20:00

ชิตตาเดลล่า - เบรสชา

เสาร์ 20:00

โคเซนซ่า - ฟอจจา

เสาร์ 23:00

โครโตเน่ - ปาโดว่า

ลีกา สอง เยอรมัน

เสาร์ 18:00

โฮลสไตน์ คีล - โคโลญจน์

เสาร์ 18:00

ไฮเดนไฮม์ - มักเดบวร์ก

เสาร์ 18:00

บีเลเฟลด์ - กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

ลีกา สาม เยอรมัน

เสาร์ 19:00

ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ - เอเนอร์กี้ ค็อตบุส

เสาร์ 19:00

ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค - เม็พเพ่น

เสาร์ 19:00

ฮัลเลสเชอร์ - อุนเตอร์ฮัคคิงก์

เสาร์ 19:00

ไกเซอร์สเลาเทิร์น - อัวร์ดิงเก้น

เสาร์ 19:00

ล็อทเท - ออสนาบรุ๊ค

เสาร์ 19:00

1860 มิวนิค - เบราน์ชไวก์

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

เสาร์ 20:00

แบรสต์ - ลอริยองต์

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

เสาร์ 23:30

พีเอสวี - เอ็มเมน

เสาร์ 23:30

เอ็กเซลเซอร์ - วิเทสส์

อาทิตย์ 01:45

ฮีเรนวีน - อาแจ็กซ์

อาทิตย์ 01:45

อูเทร็คท์ - อาแซ่ด อัลค์มาร์

จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

เสาร์ 23:00

เปรูเวลซ์ - สตองดาร์ ลีแอช

อาทิตย์ 01:30

เกงค์ - อูเปน

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

เสาร์ 22:00

โรซาแลร์ - แซงต์-กิลลอยเซ่

โปรตุเกส คัพ

อาทิตย์ 02:45

Loures - สปอร์ติ้ง ลิสบอน

ซีรีส์ เอ บราซิล

อาทิตย์ 02:00

อเมริกา มิไนโร่ - เกรมิโอ

อาทิตย์ 05:00

สปอร์ต เรซิเฟ่ - วาสโก ดา กาม่า

อาทิตย์ 05:00

เซา เปาโล - อัต.พาราเนนเซ่

ซีรีส์ บี บราซิล

เสาร์ 05:15

ซีอาร์บี - โกยาส

เสาร์ 07:30

ปอนเต เปรตา - ฟิเกเรนเซ่

ชัคห์ติยอร์

เสาร์ 23:00

ชัคห์ติยอร์ - ชัคห์ติยอร์

ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เสาร์ 22:00

โลซาน สปอร์ต - ชาฟฟ์เฮาเซ่น

เสาร์ 23:00

ราปเปอร์สวิล - ครีนส์

อาทิตย์ 00:00

เซอร์เว็ตต์ - อารัว

ซูเปอร์ลีก กรีซ

เสาร์ 20:00

พานาธิไนกอส - พานิโอนิออส

เสาร์ 23:00

อพอลลอน สมีร์นิส - เออีเค เอเธนส์

อาทิตย์ 00:30

ลาริสซ่า - ลาเมีย

ซูเปอร์ลีก ตุรกี

เสาร์ 17:30

คาซิมปาซ่า - อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์

เสาร์ 20:00

บาซัคเซเฮียร์ - เคย์เซริสปอร์

เสาร์ 23:00

ซิวาสสปอร์ - เฟเนร์บาห์เช่

ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

อาทิตย์ 00:00

ลูเซิร์น - เอฟซี ธูน

อาทิตย์ 00:00

เอฟซี ซูริค - ยัง บอยส์

ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย

อาทิตย์ 00:00

เซอร์เวน่า ซเวซด้า - แรด เบลเกรด

อาทิตย์ 00:00

นาเปรดัก - รัดนิก เซอร์ดูลิก้า

อาทิตย์ 00:00

โปรเลเตอร์ นอวีซาด - มักว่า ซาบัก

อาทิตย์ 00:00

ราดนิคกี้ นิส - เซมุน

ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย

เสาร์ 19:00

เคเอฟ ลาซี่ - ตูต้า

เสาร์ 19:00

Kastrioti Krujë - คูเคซี่

ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย

เสาร์ 18:45

สปาตัค เทอร์นาวา - เซนิก้า

เสาร์ 22:00

เทรนชิน - นิตร้า

ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า

บอลสดคู่ระหว่าง เฟนซ่า วาย จัสติเซีย VS ทัลเลเรส กอร์โดบา วันเสาร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

เสาร์ 05:00

เฟนซ่า วาย จัสติเซีย - ทัลเลเรส กอร์โดบา
บอลสดคู่ระหว่าง เบเลซ ซาร์สฟิลด์ VS กิมนาเซีย ลา พลาต้า วันเสาร์ ที่  เวลา  กำลังแข่งขัน

เสาร์ 05:00

เบเลซ ซาร์สฟิลด์ - กิมนาเซีย ลา พลาต้า

เสาร์ 07:15

โคล่อน - ริเวอร์เพลท

เสาร์ 23:15

โกดอย ครูซ - อัลโดซิวี่

อาทิตย์ 03:45

โบคา จูเนียร์ส - โรซาริโอ เซ็นทรัล

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

เสาร์ 21:00

นอร์เชลลันด์ - มิดทิลแลนด์

เสาร์ 21:00

นอร์เชลลันด์ - มิดทิลแลนด์

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

เสาร์ 21:00

เดเกอร์ฟอร์ส - ออสเตอร์

เสาร์ 21:00

โกเตนเบิร์ก - แลนด์สโครน่า

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

เสาร์ 18:30

สปาร์ตัก มอสโก บี - เชอร์ตาโนโว มอสโก

เสาร์ 19:00

ชินนิก - Luch

เสาร์ 20:00

ฟาเคล - ตัมบอฟ

เสาร์ 20:00

เอฟเค ฮิมกี - อากาเดียร์

เสาร์ 20:00

เคีรสค์ - ทอม ทอมสค์

เสาร์ 20:00

โอลิมปิเยทส์ - อาร์มาเวียร์

เสาร์ 20:00

วอลโกกราด - มอร์โดเวีย ซารานส์ค

เสาร์ 21:00

บัลติก้า - คราสโนดาร์ บี

เสาร์ 21:00

โซชี - ซีแบร์

เสาร์ 21:00

เซนิต บี - เอสเคเอ คาบารอฟส์ค

ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย

เสาร์ 21:00

กอริก้า - มารีบอร์

เสาร์ 23:00

อลูมินิจ - ดอมเซล

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

เสาร์ 19:30

แว็คเกอร์ อินส์บรุค บี - คัปเฟ่นแบร์ก

ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง)

เสาร์ 19:30

เปแอสเช (หญิง) - Dijon Women

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

เสาร์ 20:00

รูเดส - โอซีเยค

เสาร์ 22:30

อิสตร้า - ดินาโม ซาเกร็บ

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

เสาร์ 16:00

อคาเดมิก้า คลินเซนี - ชินเดีย ทาโกวิซ

ดิวิซิโอน โปรเฟซิโอนาล ปารากวัย

เสาร์ 05:30

3 เดอ เฟบเบรโร่ - เดปอติโว คาเปียต้า

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

เสาร์ 20:30

โมลด์ - ซาร์ปส์บอร์ก

เสาร์ 23:00

ซานเดฟยอร์ด - สตรอมส์ก๊อดเซต

บุนเดสลีกา ออสเตรีย

เสาร์ 22:00

ฮาร์ทเบิร์ก - ราปิด เวียนนา

เสาร์ 22:00

แอลเอเอสเค ลินซ์ - อัลทัช

เสาร์ 22:00

ซัลซ์บวร์ก - แว็คเกอร์ อินส์บรุค

พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)

เสาร์ 15:30

บาเลนเซีย (หญิง) - เซบีย่า (หญฺิง)

พรีเมร่า ดิวิชั่น เปรู

เสาร์ 08:00

สปอร์ต ฮวนคาโย่ - อยากูโช่

พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี

เสาร์ 06:00

ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า - เดปอร์เตส เตมูโก้

เสาร์ 22:00

โอ ฮิกกินส์ - โคโล โคโล่

พรีเมร่า เอ เอกวาดอร์

เสาร์ 07:15

เอล นาซิอองนาล - ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

เสาร์ 19:00

สลาเวีย โซเฟีย - เซปเตมรี่ โซเฟีย

เสาร์ 21:15

โบเตฟ - เชอร์โน มอร์ วาร์น่า

อาทิตย์ 00:00

ลูโดโกเร็ตส์ - เลฟสกี้ โซเฟีย

พรีเมียร์ลีก ยูเครน

เสาร์ 18:00

มารีอูปัล - ซอร์ย่า

เสาร์ 21:00

วอร์สคลา โพลทาว่า - ดินาโม เคียฟ

พรีเมียร์ลีก ยูเออี

เสาร์ 20:00

อัล ชาร์จาห์ - อัจมาน

เสาร์ 20:05

อัล วาห์ดา - อัล ดาฟรา

เสาร์ 22:45

อัล ไอน์ - อัล จาซิร่า

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

เสาร์ 15:30

โอเร็นเบิร์ก - เยนีเซย์

เสาร์ 18:00

อูรัล - ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า

เสาร์ 20:30

อูฟา - รูบิน คาซาน

พรีเมียร์ลีก อียิปต์

อาทิตย์ 00:00

อัล อิติตฮัด - เปโตรเจ็ท

พรีเมียร์ลีก ฮ่องกง

เสาร์ 13:30

เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ - อีสเทิร์น

พรีเมียร์ลีก เบลารุส

เสาร์ 19:00

เอฟซี มินส์ค - ดินาโม มินส์ค

เสาร์ 21:00

บาเต้ โบริซอฟ - โกโรเดย่า

มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก

เสาร์ 21:00

บูดัคโนส - มลาดอสท์ ลูกานี่

ยัคโคเน่น ฟินแลนด์

เสาร์ 18:00

อีไอเอฟ - อูลู

เสาร์ 18:00

เอชไอเอฟเค - เคพีวี

เสาร์ 18:00

เจเจเค - เอซี คายานิ

เสาร์ 18:00

เคทีพี - จาโร

ยูธ ลีก รัสเซีย

เสาร์ 12:00

อูรัล U21 - ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า U21

ลีกา 1 โปแลนด์

เสาร์ 22:45

จีเคเอส ทิคี - ราคูฟ เซสโตโชว่า

เสาร์ 23:00

ป๊อดเบสคิดเซีย - เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่

ลีกา เอ ตุรกี

เสาร์ 18:00

เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้ - อดาน่าสปอร์

เสาร์ 23:30

บาลิเคเซียร์สปอร์ - โบลูสปอร์

เสาร์ 23:30

กาซิเซเฮีย กาเซียนเตป - อูมรานิเยสปอร์

ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก

เสาร์ 09:00

อัตลาส - เบรากรุซ

ลีกาวัน โรมาเนีย

เสาร์ 20:00

เฮอร์มานน์สตัตท์ - อาสตร้า

อาทิตย์ 01:00

วิโตรุล - เซปซี่

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น

เสาร์ 19:00

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น - Semifinals 1

อาทิตย์ 01:00

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น - Semifinals 2

ออลสเวนส์คาน สวีเดน

เสาร์ 18:00

มัลโม่ - ฮัมมาร์บี้

เสาร์ 21:00

ดาลคูร์ต - โอเรโบร

เคลีก เกาหลีใต้

เสาร์ 12:00

แทกู - ชุมนัม ดรากอนส์

เสาร์ 12:00

กยองนัม - ซังจู ซังมู

เสาร์ 12:00

เชจู ยูไนเต็ด - เอฟซี โซล

เสาร์ 12:00

ชนบุก มอเตอร์ส - อินชอน ยูไนเต็ด

เสาร์ 12:00

ซูวอน บลูวิงส์ - โปฮัง สตีลเลอร์ส

เสาร์ 12:00

อุลซาน ฮุนได - กังวอน

เช็ก เฟิร์ส ลีก

เสาร์ 20:00

ซิกม่า โอโลมุช - ซลิน

เสาร์ 22:00

บานิค ออสตราวา - คาร์วิน่า

เสาร์ 22:00

พริบราม - ยาโบลเนช

เสาร์ 22:00

สโลวัคโก - เทปลิเซ่

เทนนิส : เครมลิน คัพ

เสาร์ 17:00

เทนนิส : เครมลิน คัพ - Final

เวียร์สลีกา ลัตเวีย

เสาร์ 17:00

ริกา - เจลกาว่า

เสาร์ 19:00

เวนต์สปิลส์ - สปาร์ตักส์ เจอร์มาล่า

เสาร์ 21:00

ลีปาย่า - เมตต้า

เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์

อาทิตย์ 01:00

เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ - Practice Session 3

อาทิตย์ 03:45

เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ - รอบควอลิฟาย

เอลีก ออสเตรเลีย

เสาร์ 15:50

เมลเบิร์น วิคตอรี - เมลเบิร์น ซิตี้

เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ

เสาร์ 16:00

Saudi Arabia U19 - มาเลเซีย U19

เสาร์ 17:00

กาตาร์ - อินโดนีเซีย

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

เสาร์ 20:00

ซาเกิลบี ซอสโนเวียค - มีดซ์ เลกนิก้า

เสาร์ 23:00

สลาสค์ วรอคลาวน์ - อาร์ก้า กดิเนีย

อาทิตย์ 01:30

เลช พอชนัน - โคโลน่า คีลเซ่

เอ็นบีวัน ฮังการี

เสาร์ 22:00

ฮาลาดาส - วีดีโอตัน

แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น

เสาร์ 15:00

แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น - Semifinals

โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์

เสาร์ 07:00

โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ - Free Practice 3

เสาร์ 10:35

โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ - รอบควอลิฟาย

ไชนิส ซูเปอร์ลีก

เสาร์ 18:35

กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ - เป่ยเจียง เรนเฮ

เสาร์ 18:35

ฉงชิ่ง ลี่ฟาน - เหอเป่ย์

เสาร์ 18:35

กุ้ยโจว จื่อเฉิง - ต้าเหลียน อี้ฟ่าง

เสาร์ 18:35

ซานตง ลู่เหนิง - เทียนจิน เทนด้า

ไชนิส ลีกวัน

เสาร์ 14:30

ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ไพรซ์ กรุ๊ป - เน่ย มองโกล ซองยู เอฟซี

เสาร์ 14:30

Heilongjiang Lava - เซเจียง ยิเตง

เสาร์ 14:30

เหลียวหนิง - เซี่ยงไฮ้ เสิ่นซิน

เสาร์ 14:30

Meizhou Meixian Techand - คิงดัว หวางยัง

เสาร์ 14:30

เจ้อเจียง กรีนทาวน์ เอฟซี - ยันเบียน เบคดู

มวยไทย

เสาร์ 12:15

มวยไทย - ศึกจ้าวมวยไทย

เสาร์ 14:00

มวยไทย - ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์

เสาร์ 16:00

มวยไทย - ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ

เสาร์ 18:25

มวยไทย - ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์

เสาร์ 22:00

มวยไทย - ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship

เสาร์ 23:25

มวยไทย - ศึกลุมพินีเกริกไกร

เอ็นบีเอ

เสาร์ 07:30

อินเดียนา เพเซอร์ส - มิลวอคกี้ บักส์

เสาร์ 09:30

โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ - ยูท่าห์ แจ๊ส

อาทิตย์ 06:00

โตรอนโต้ แร็พเตอร์ส - วอชิงตัน วิซาร์ดส์

ASIA: AFC Championship U19

เสาร์ 19:00

Tajikistan U19 - China U19

CHINA: Super Leagu

เสาร์ 18:35

เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว - เทียนจิน ฉวนเจียน

INLAND: Ykkonen

เสาร์ 18:00

ฮากา - คลูบิ 04

ISRAEL: Ligat ha\'Al

เสาร์ 23:00

ไอโรนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า - ฮาโปเอล ไฮฟา

england national league n / s

เสาร์ 21:00

Wasps - บาธ ซิตี้

เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ

เสาร์ 16:00

ซาอุดีอาระเบีย - มาเลเซีย