ตารางถ่าย 19 เมษายน 2562

รัสเซีย ดิวิชั่น 1

เอฟเค คิมกี้
เอฟเค คิมกี้
23:00
FK ครัสโนดาร์ 2
FK ครัสโนดาร์ 2

ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก

อัล กาดาซิย่า
อัล กาดาซิย่า
22:45
อัล บาเดน
อัล บาเดน
อัล อาห์ลี(KSA)
อัล อาห์ลี(KSA)
00:45
อัล-เวห์ด้า(ซาอุ)
อัล-เวห์ด้า(ซาอุ)

ฝรั่งเศส ลีก3

บูโลญจน์
บูโลญจน์
01:00
เกววีลย์ อูแอส
เกววีลย์ อูแอส
บูร์ก แปรองนาส
บูร์ก แปรองนาส
01:00
โรเดซ อเวรอน
โรเดซ อเวรอน
Drancy
Drancy
01:00
ตูร์ แอฟเซ
ตูร์ แอฟเซ
ลาวาล
ลาวาล
01:00
วิลเลฟรองเช
วิลเลฟรองเช
ลียง ดูเชรี่
ลียง ดูเชรี่
01:00
ปัว FC
ปัว FC
Entente Sannois
Entente Sannois
01:00
Dunkerque
Dunkerque

2019 Major League Baseball

Kansas City Royals
Kansas City Royals
06:00
New York Yankees
New York Yankees

2019 LPGA Tour

2019 LPGA Tour
2019 LPGA Tour
06:00
2019 LPGA Tour
2019 LPGA Tour

เม็กซิโก ดิวิชั่น2

โดราดอส
โดราดอส
09:00
ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า
ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า

2018-19 NBA Playoffs

Boston Celtics
Boston Celtics
07:30
Indiana Pacers
Indiana Pacers

อเมริกา เมเจอร์ลีก

เอฟซี ซินซินเนติ
เอฟซี ซินซินเนติ
06:30
รีล ซอลต์ เลค
รีล ซอลต์ เลค
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

รัสเซีย ทีมสำรอง

FK โอเรนบูร์ก(U21)
FK โอเรนบูร์ก(U21)
16:00
FK รอสตอฟ(U21)
FK รอสตอฟ(U21)
โลโคโมทีฟ มอสโก(U21)
โลโคโมทีฟ มอสโก(U21)
17:00
CSKA มอสโก(U21)
CSKA มอสโก(U21)
เอฟซี อูฟา(U21)
เอฟซี อูฟา(U21)
17:00
อาร์เซนอล ทูลา(U21)
อาร์เซนอล ทูลา(U21)
ครัสโนดาร์(U21)
ครัสโนดาร์(U21)
17:00
เซนิต(U21)
เซนิต(U21)
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
18:00
เยนีเซย์(U21)
เยนีเซย์(U21)

ออสเตรเลีย เอ ลีก

อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
16:50
เมลเบิร์น วิคตอรี่
เมลเบิร์น วิคตอรี่

เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โชนัน เบลมาเร่
โชนัน เบลมาเร่
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
17:00
เอฟซี โตเกียว
เอฟซี โตเกียว

เวียมนาม D1

ด่านัง
ด่านัง
17:00
ซงลาม เหงะอาน
ซงลาม เหงะอาน

โปรตุเกส ดิวิชั่น2

สปอร์ติ้ง โควิลฮา
สปอร์ติ้ง โควิลฮา
17:15
ปอร์โต้ บี
ปอร์โต้ บี
เอสโตริล
เอสโตริล
22:00
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
โควา พิดาดิ
โควา พิดาดิ
22:00
ไลซอส
ไลซอส
SC เฟยเรนเซ่
SC เฟยเรนเซ่
00:00
เปนาฟิลด์
เปนาฟิลด์
วาร์ซิม
วาร์ซิม
00:00
สปอร์ติ้ง บราก้า 2
สปอร์ติ้ง บราก้า 2

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

บริสตอล ซิตี้
บริสตอล ซิตี้
18:00
เร้ดดิ้ง
เร้ดดิ้ง
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
18:30
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
มิลล์วอลล์
มิลล์วอลล์
19:00
เบรนท์ฟอร์ด
เบรนท์ฟอร์ด
เบอร์มิงแฮม
เบอร์มิงแฮม
21:00
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
โบลตัน
โบลตัน
21:00
แอสตัน วิลล่า
แอสตัน วิลล่า
ลีดส์ ยูไนเต็ด
ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00
วีแกน แอธเลติก
วีแกน แอธเลติก
มิดเดิลสโบรห์
มิดเดิลสโบรห์
21:00
สโต๊ค ซิตี้
สโต๊ค ซิตี้
เปรสตัน
เปรสตัน
21:00
อิปสวิช
อิปสวิช
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
21:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
สวอนซี ซิตี้
สวอนซี ซิตี้
21:00
ร็อตเธอร์แฮม
ร็อตเธอร์แฮม
เวสต์บรอมวิช
เวสต์บรอมวิช
21:00
ฮัลล์ ซิตี้
ฮัลล์ ซิตี้
นอริช ซิตี้
นอริช ซิตี้
01:45
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์

อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก

อลาชเคิร์ต
อลาชเคิร์ต
18:00
อรารัต เยเรวาน
อรารัต เยเรวาน
ชีรัค
ชีรัค
19:00
บานานต์ส
บานานต์ส

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

ออสเตอร์ซุนด์ FK
ออสเตอร์ซุนด์ FK
18:30
เอล์ฟส์บอร์ก
เอล์ฟส์บอร์ก
โอเรโบร
โอเรโบร
21:00
AIK โซลน่า
AIK โซลน่า
นอร์โคปิ้ง
นอร์โคปิ้ง
21:00
ฟัลเค่นเบิร์ก
ฟัลเค่นเบิร์ก

จีน ซูเปอร์ลีก

เทียนจิน ฉวนเจียน
เทียนจิน ฉวนเจียน
18:35
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
18:35
ซานตง ลู่เนิ่ง
ซานตง ลู่เนิ่ง

ไทยแชมเปี้ยนชิพ

แอร์ฟอร์ซ
แอร์ฟอร์ซ
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี
ระยอง เอฟซี

สโลวีเนีย ลิกา 1

โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
21:00
กอริก้า
กอริก้า
พับลิคัม เซลเย่
พับลิคัม เซลเย่
23:15
เอ็นเค อลูมินิจ
เอ็นเค อลูมินิจ

ลีกวัน อังกฤษ

โคเวนทรี
โคเวนทรี
19:00
แบรดฟอร์ด
แบรดฟอร์ด
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
19:00
ชาร์ลตัน แอธเลติก
ชาร์ลตัน แอธเลติก
วิมเบิลดัน
วิมเบิลดัน
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
บริสตอล โรเวอร์ส
บาร์นสลีย์
บาร์นสลีย์
21:00
ชรูว์สบิวรี่
ชรูว์สบิวรี่
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
พอร์ทสมัธ
พอร์ทสมัธ
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ปีเตอร์โบโร่
ปีเตอร์โบโร่
จิลลิ่งแฮม
จิลลิ่งแฮม
21:00
พลีมัธ
พลีมัธ
โรชเดล
โรชเดล
21:00
วีคอมบ์
วีคอมบ์
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
21:00
แบล็คพูล
แบล็คพูล
วอลซอลล์
วอลซอลล์
21:00
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
ซันเดอร์แลนด์
ซันเดอร์แลนด์
23:15
ดอนคาสเตอร์
ดอนคาสเตอร์

พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

กาบาล่า
กาบาล่า
19:00
ซีล่า เอฟเค
ซีล่า เอฟเค

มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

ตรังกานู
ตรังกานู
20:00
เฟลด้า ยูไนเต็ด
เฟลด้า ยูไนเต็ด

ไทยพรีเมียร์ลีก

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00
ตราด เอฟซี
ตราด เอฟซี

Latvian League

ไลปายาส เมตาลุร์ก
ไลปายาส เมตาลุร์ก
20:00
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์

อิหร่าน พรีเมียร์ลีก

แทรคเตอร์ ซาซี่
แทรคเตอร์ ซาซี่
20:30
เพย์กัน
เพย์กัน
นาซซาจี้
นาซซาจี้
21:30
ปาดิสเดโคราซาน
ปาดิสเดโคราซาน
Pars Jonoubi Jam
Pars Jonoubi Jam
21:30
ซีพิดรูด แรชต์
ซีพิดรูด แรชต์

พรีเมียร์ลีก เวลส์

นิวทาวน์ เอเอฟซี
นิวทาวน์ เอเอฟซี
20:30
บาลา ทาวน์
บาลา ทาวน์

Uzbekistan League

คิซิลคัม ซารัชโชน
คิซิลคัม ซารัชโชน
20:30
โคแคน
โคแคน

อังกฤษ คอนเฟอเรนช์

เลย์ตัน โอเรียนท์
เลย์ตัน โอเรียนท์
21:00
ฮาโรเกต ทาวน์
ฮาโรเกต ทาวน์

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

แรนเดอร์ส
แรนเดอร์ส
21:00
โฮโบร
โฮโบร
โอเดนเซ่
โอเดนเซ่
23:00
นอร์ดเจลแลนด์
นอร์ดเจลแลนด์

Serbian Superliga

ซีมูน
ซีมูน
21:00
สปาร์ตัก ซลาติบอร์
สปาร์ตัก ซลาติบอร์

จอร์แดน คัพ

อัล จาซีรา
อัล จาซีรา
21:00
อัล อาห์ลี
อัล อาห์ลี

ยูเออี ดิวิชั่น1

อัล จาซิล่า(UAE)
อัล จาซิล่า(UAE)
21:00
ดิบา ฟูไจรัช
ดิบา ฟูไจรัช
อัล นาเซอร์(UAE)
อัล นาเซอร์(UAE)
23:30
เอมิเรตส์ คลับ
เอมิเรตส์ คลับ

สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

GAIS โกเตนเบิร์ก
GAIS โกเตนเบิร์ก
21:00
บราเก้
บราเก้

โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส

วิตอเรีย เซตูบัล
วิตอเรีย เซตูบัล
21:30
ปอร์ติโมเนนเซ่
ปอร์ติโมเนนเซ่
ทอนเดล่า
ทอนเดล่า
21:30
เบาวิสต้า
เบาวิสต้า
นาซิอองนาล(POR)
นาซิอองนาล(POR)
00:00
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
วิตอเรีย กิมาไรส์
วิตอเรีย กิมาไรส์
02:30
อาเวส
อาเวส

ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

พาเนเวซี่ส์
พาเนเวซี่ส์
21:30
ซูดูว่า
ซูดูว่า
ซัลกิริส
ซัลกิริส
23:00
สปายริส เคานาส
สปายริส เคานาส

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

ดูนาฟ รูส
ดูนาฟ รูส
21:30
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
Septemvri Simitli
Septemvri Simitli
00:00
สลาเวีย โซเฟีย
สลาเวีย โซเฟีย

โครเอเชีย ดิวิชั่น1

อิสทรา 1961
อิสทรา 1961
21:30
โอซีเยค
โอซีเยค
สลาเวน โคปริฟนิก้า
สลาเวน โคปริฟนิก้า
00:00
ดินาโม ซาเกร็บ
ดินาโม ซาเกร็บ

ยูเครน ดิวิชั่น2

Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky
22:00
MFK มิคโคเวีย
MFK มิคโคเวีย

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

Hermannstadt
Hermannstadt
22:00
โวลุนตารี่
โวลุนตารี่
เอฟซี แอสตร้า
เอฟซี แอสตร้า
01:00
คราอิโอว่า
คราอิโอว่า

ฟินแลนด์ พรีเมียร์

ลาห์ติ
ลาห์ติ
22:30
อินเตอร์ ตูร์คู
อินเตอร์ ตูร์คู

อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

เอล เอเตฮัด
เอล เอเตฮัด
22:30
มิสเลอร์ มาคาซา
มิสเลอร์ มาคาซา
เอล กัวน่า
เอล กัวน่า
01:00
ทาลา อัล เจช
ทาลา อัล เจช
เอล เกช
เอล เกช
01:00
สโมฮา
สโมฮา

Turkey 2

อลาซิกสปอร์
อลาซิกสปอร์
23:00
ออสมานลิสปอร์
ออสมานลิสปอร์

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

อันจิ มาคัชคาล่า
อันจิ มาคัชคาล่า
23:30
เทเลค กรอซนี่ย์
เทเลค กรอซนี่ย์

ลีกเอิง ฝรั่งเศส

ดิฌง
ดิฌง
00:00
แรนส์
แรนส์
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก ลียง
01:45
อองเช่ร์
อองเช่ร์

ออสเตรีย ดิวิชั่น2

เบลอเวส ลินซ์
เบลอเวส ลินซ์
00:10
คัพเฟ่นเบิร์ก
คัพเฟ่นเบิร์ก
FAC ทีมเฟอไวน์
FAC ทีมเฟอไวน์
00:10
แวคเกอร์ ติโรล II
แวคเกอร์ ติโรล II
เอสวี ฮอร์น
เอสวี ฮอร์น
00:10
SKU อัมเสตทเทน
SKU อัมเสตทเทน
Lafnitz
Lafnitz
00:10
ออสเตรีย ลัสเตนัว
ออสเตรีย ลัสเตนัว
ไลเฟริ่ง
ไลเฟริ่ง
00:10
FC Pasching
FC Pasching
ออสเตรียเวียนนา(Am)
ออสเตรียเวียนนา(Am)
01:30
SV รีด
SV รีด

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คาซิมปาซ่า
คาซิมปาซ่า
00:30
บูร์ซาสปอร์
บูร์ซาสปอร์

เบลารุส พรีเมียร์ลีก

เนมาน
เนมาน
00:45
วิเท็บส์ค
วิเท็บส์ค

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์

เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
01:00
ฮีเรนวีน
ฮีเรนวีน

ฮอลแลนด์ D2

โวเลนดัม
โวเลนดัม
01:00
ไนจ์เมเก้น
ไนจ์เมเก้น
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
01:00
MVV มาสทริสช์
MVV มาสทริสช์
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00
คัมบูร์
คัมบูร์
เดน บอสช์
เดน บอสช์
01:00
อูเทร็คท์(Am)
อูเทร็คท์(Am)
RKC วาลไวก์
RKC วาลไวก์
01:00
ดอร์เดรชท์
ดอร์เดรชท์
อัลเมเร่ ซิตี้
อัลเมเร่ ซิตี้
01:00
เทลสตาร์
เทลสตาร์
โรด้า เจซี
โรด้า เจซี
01:00
FC ออสส์
FC ออสส์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
01:00
พีเอสวี(Am)
พีเอสวี(Am)
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต
เฮลมอนด์ สปอร์ต

ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

อฌักซิโอ้ GFCO
อฌักซิโอ้ GFCO
01:00
เม็ตซ์
เม็ตซ์
ลอริยองต์
ลอริยองต์
01:00
ทรัวส์
ทรัวส์
โอแซร์
โอแซร์
01:00
โซโชซ์
โซโชซ์
วาล็องเซียนส์
วาล็องเซียนส์
01:00
Beziers
Beziers
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
01:00
อฌักซิโอ้ ACA
อฌักซิโอ้ ACA
ชาโตรูซ์
ชาโตรูซ์
01:00
นิออร์ท
นิออร์ท
เลอ อาฟร์
เลอ อาฟร์
01:00
ปารีส เอฟซี
ปารีส เอฟซี
แบรสต์
แบรสต์
01:00
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
เรด สตาร์ 93
เรด สตาร์ 93
01:00
น็องซี่
น็องซี่

สวิต ซูเปอร์ลีก

ลูกาโน
ลูกาโน
01:00
เอฟซี ซูริค
เอฟซี ซูริค
เอฟซี ซิยง
เอฟซี ซิยง
01:00
บาเซิ่ล
บาเซิ่ล

สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ

อายร์ ยูไนเต็ด
อายร์ ยูไนเต็ด
01:05
รอสส์ เคาน์ตี้
รอสส์ เคาน์ตี้

เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

ทูบิซี่
ทูบิซี่
01:30
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน

เบลเยี่ยม โปรลีก

สตองดาร์ด ลีแอช
สตองดาร์ด ลีแอช
01:30
เกงค์
เกงค์

Argentina B

Tristan Suarez
Tristan Suarez
01:30
อัล คิว ซา
อัล คิว ซา

ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เดอร์รี่ ซิตี้
เดอร์รี่ ซิตี้
01:45
แชมร็อค โรเวอร์ส
แชมร็อค โรเวอร์ส
วอเตอร์ฟอร์ด
วอเตอร์ฟอร์ด
01:45
คอร์ก ซิตี้
คอร์ก ซิตี้
โบฮีเมี่ยนส์
โบฮีเมี่ยนส์
01:45
ยูซี ดับลิน
ยูซี ดับลิน
เซนต์ แพตทริคส์
เซนต์ แพตทริคส์
01:45
สลิโก โรเวอร์ส
สลิโก โรเวอร์ส
ดันดาล์ค
ดันดาล์ค
01:45
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ฟินน์ ฮาร์ปส์

ลาลีกา สเปน

อลาเบส
อลาเบส
02:00
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล บายาโดลิด

ลาลีกา สเปน 2

อัลคอลคอน
อัลคอลคอน
02:00
มาลาก้า
มาลาก้า

ชิลี พรีเมียร์ลีก

คอนเซปซิออน
คอนเซปซิออน
02:30
เดปอร์เตส อิควิกกัว
เดปอร์เตส อิควิกกัว
โอ ฮิกกิ้นส์
โอ ฮิกกิ้นส์
05:00
โคเบรซอล
โคเบรซอล

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B

อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
03:30
แอดเตริโค ราแฟล่า
แอดเตริโค ราแฟล่า
ชาคาริตา จูเนียร์ส
ชาคาริตา จูเนียร์ส
06:00
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า

เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

เรอัล การ์ซิลาโซ่
เรอัล การ์ซิลาโซ่
03:30
สปอร์ติ้งคริสตัล
สปอร์ติ้งคริสตัล

Ecuador Pilsener A

โอลเมโด้
โอลเมโด้
07:15
คูเอนก้า
คูเอนก้า

เม็กซิโก พรีเมียร่า

เวราครูซ
เวราครูซ
08:00
มอนเทอร์เรย์
มอนเทอร์เรย์
คลับ ตีฮัวนา
คลับ ตีฮัวนา
09:05
โลบอส BUAP
โลบอส BUAP

2019 ITF Fed Cup

Australia
Australia
10:00
Belarus
Belarus
France
France
19:00
Romania
Romania